ஏஏடிகே இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ ஶ்ரீ சுல்கிஃப்ளி அப்துல்லா ஓய்வு பெற்றார்

கோலாலம்பூர்: பொது சேவையில் 35 ஆண்டுகள் கழித்து, தேசிய போதைப்பொருள் தடுப்பு நிறுவனம் (ஏஏடிகே) இயக்குநர் ஜெனரல்  டத்தோ ஶ்ரீ சுல்கிஃப்ளி அப்துல்லா ஓய்வு பெற்றார். அவருக்கு போலீஸ் பயிற்சி மையத்தில் (புலாபோல்) வியாழக்கிழமை விடைபெறும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.

மூத்த போலீஸ்காரர் 1984 ஆம் ஆண்டில் கேடட் அஸ்ட் சப் (ஏஎஸ்பி) ஆக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். 2011 ஆம் ஆண்டில் கமிஷனர் (கம்யூனிகேஷன்) உட்பட போலீஸ் படையில் நீண்ட  ஆண்டு பணிக்கு பிறகு 2018 ஆகஸ்டில் ஏஏடிகே இயக்குநர் ஜெனரலாக நியமிக்கப்பட்டார்.

சுல்கிஃப்ளியின் முந்தைய பதவிகளில் பேராக், கெலந்தன் மற்றும் கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவரும், புக்கிட் அமான் லாஜிஸ்டிக்ஸ் மற்றும் தொழில்நுட்பத் துறையின் இயக்குநரும் இருந்தனர்.

இந்த நிகழ்வின் போது, ​​ஃபிராங்க் சினாட்ராவின் மை வே என்ற பாடலுக்கு காவல்துறையின்  இசை நிகழ்ச்சி  மரியாதை அவருக்கு வழங்கப்பட்டது.

paluan berundur விழா என அழைக்கப்பட்டதற்காக அனுப்பப்பட்டதற்காக அவரை மூத்த போலீஸ் அதிகாரிகள் அழைத்துச் சென்றனர்.

கலந்து கொண்டவர்களில் காவல்துறை இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீட் படோர், துணை ஐ.ஜி.பி டத்தோ ஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி, பல்வேறு புக்கிட் அமான் துறை இயக்குநர்கள் மற்றும் மூத்த போலீஸ் அதிகாரிகள் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here