கோலாலம்பூர், சிலாங்கூரில் ஜன.14ஆம் தேதி வரை எம்சிஓ நீட்டிப்பு

புத்ராஜெயா: சிலாங்கூர் மற்றும் கோலாலம்பூரில் அமல்படுத்தப்பட்ட நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி 14 வரை நீட்டிக்கப்படும் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் (படம்) தெரிவித்துள்ளார்.

மாநிலத்திலும் கூட்டாட்சி பிரதேசத்திலும் அதிக எண்ணிக்கையிலான கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து இந்த உத்தரவை நீட்டிக்க தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் சிறப்புக் கூட்டம் முடிவு செய்துள்ளதாக பாதுகாப்பு அமைச்சர் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக பசுமை மண்டலங்களாக பதிவு செய்யப்பட்ட ஹுலு சிலாங்கூர், கோலா சிலாங்கூர் மற்றும் சபக் பெர்னம் உள்ளிட்ட சிலாங்கூரில் உள்ள ஒன்பது மாவட்டங்களும் இப்போது சிவப்பு மண்டலங்களாக உள்ளன என்றார்.

கோலாலம்பூரைப் பொறுத்தவரை, டிசம்பர் 27 ஆம் தேதி வரை மொத்தம் 12,494  உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள் உள்ளன. மேலும் புதிய கொத்துகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

சுகாதார அமைச்சின் ஆலோசனையுடன், சிலாங்கூர் மற்றும் கோலாலம்பூரில் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO மேலும் 14 நாட்களுக்கு நீட்டிக்க சபை முடிவு செய்துள்ளது, இது ஜனவரி 1 முதல் ஜனவரி 14 வரை உள்ளது என்று அவர் திங்களன்று (டிசம்பர் 28) தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here