இரண்டு கும்பல்களிடையே மோதல் – 17 வயது இளைஞர் உள்ளிட்ட 15 பேர் தடுத்து வைப்பு

அம்பாங்: இங்குள்ள பாண்டன் இண்டாவில் இரண்டு கும்பல்களுக்கு இடையே ஏற்பட்ட சண்டையைத் தொடர்ந்து 17 வயது மாணவர் உட்பட மொத்தம் 15 பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மோட்டார் சைக்கிள் ஹெல்மெட் மற்றும் மரக் குச்சிகளைக் கொண்டு ஆயுதம் ஏந்திய சந்தேகநபர்கள் இங்குள்ள லெம்பா ஜெயாவில் அப்பகுதியின் மீது கட்டுப்பாட்டை மீறி சண்டையிட்டு வந்தனர்.

திங்கள்கிழமை (டிசம்பர் 28) இரவு 10.30 மணியளவில் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து 17 முதல் 35 வயதுடைய சந்தேக நபர்களை கைது செய்ததாக அம்பாங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி முகமட் பாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபர்களில் நான்கு பேர் திருட்டு மற்றும் கலகத்திற்கு முந்தைய பதிவுகளை வைத்திருந்தனர். அவர்களில் ஒருவர் முன்னர் குற்றத் தடுப்புச் சட்டத்தின் (போகா) கீழ் கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 29) தெரிவித்தார். லெம்பா ஜெயாவில் தொடங்கிய இந்த சண்டை பாண்டன் இண்டாவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தின் முன் தொடர்ந்தது.

சந்தேகநபர்களில் 5 பேர் தலையிலும் உடலிலும் காயம் அடைந்தனர். மீதமுள்ள சந்தேக நபர்களைக் கண்டுபிடிப்பதில் நாங்கள் இன்னும் இருக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 1) வரை தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

சட்டத்தை தங்கள் கைகளில் எடுத்துக்கொள்ளவோ ​​அல்லது சரிபார்க்கப்படாத தகவல்களை பரப்பவோ கூடாது என்று ஏ.சி.பி.கூறினார். இந்த வழக்கு குறித்த தகவல் உள்ளவர்கள் 03-4289 7222 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலோ அம்பாங் ஜெயா போலீஸை தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here