காவல் படையினருக்கு குண்டு துளைக்காத ஆடைகள் வழங்கப்பட்டன

ஜோகூர் பாரு: ஹாட்ஸ்பாட் மாநிலங்களில் மொபைல் போலீஸ் வாகனம் (எம்.பி.வி) பணியாளர்கள் முதல் இந்த ஆண்டு 800 பிரதிபலிப்பு குண்டு துளைக்காத, குத்து எதிர்ப்பு ஆடைகள் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

ஜோகூர் போன்ற பெரிய மாநிலங்களுக்கும், சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் பினாங்கு போன்ற அதிக குற்ற விகிதங்களைக் கொண்ட மாநிலங்களுக்கும் முன்னுரிமை அளிக்கப்படுவதாக புக்கிட் அமான் குற்றத் தடுப்பு மற்றும் சமூக பாதுகாப்புத் துறை இயக்குநர் டத்தோ ஜைனல் அபிடின் காசிம் தெரிவித்தார்.

2018 ஆம் ஆண்டில் 9,000 குண்டு துளைக்காத உள்ளாடைகளைப் பெற அரசாங்கம் ஒப்புதல் அளித்தது. இந்த ஆண்டு முதல் 800 உடைகளை பெற்றோம்.

எங்களிடம் சுமார் 3,000 எம்.பி.வி அலகுகள் உள்ளன. எனவே அடுத்த ஆண்டு இரண்டாம் கட்டத்தில் குறைந்தபட்சம் 6,000 குண்டு துளைக்காத உள்ளாடைகளைப் பெறுவோம் என்று நம்புகிறோம் என்று அவர் நேற்று இங்குள்ள மாநில போலீஸ் தலைமையகத்தில் உள்ளாடைகளை ஒப்படைக்கும் விழாவுக்குப் பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

எங்கள் பணியாளர்களுக்கு முன்னர் ஒரு பிரதிபலிப்பு உடுப்பு மட்டுமே வழங்கப்பட்டது. இந்த புதிய குண்டு துளைக்காத ஆடை மூலம், அவர்கள் அதிக நம்பிக்கையுடன் வேலைக்குச் சென்று பொதுமக்களுக்கு சிறப்பாக சேவை செய்ய முடியும்  என்று அவர் கூறினார். ஒவ்வொரு உடுப்பு 4 கிலோ எடையும், 9 மிமீ புல்லட்டைத் தாங்கக்கூடியது மற்றும் 10 வருட சேவை ஆயுட்காலம் கொண்டது.

நாங்கள் எங்கள் மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்து பிரிவுகளுக்கு புதிய உள்ளாடைகளைப் பெற முயற்சிக்கிறோம். தற்போது, ​​அவர்கள் பிரதிபலிப்பு உள்ளாடைகளை மட்டுமே வைத்திருக்கிறார்கள் மற்றும் குண்டு துளைக்காத உள்ளாடைகளை வழங்குவது அவர்களின் நோக்கத்திற்கு பொருந்தாது.

நாங்கள் ஒரு பொருத்தமான பாதுகாப்பு உடையை அடையாளம் கண்டுள்ளோம். உள்துறை அமைச்சகம் எங்கள் திட்டத்தை ஆதரித்தது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here