கோவிட் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட 2 இந்தோனேசியர்கள் உள்ளிட்ட 5 பேர் தப்பி ஓட்டம்

கூச்சிங் : சுமார் 10 நாட்களுக்கு முன்பு கோவிட் -19 க்கு திரையிடப்பட்ட பின்னர், இங்கிருந்து 40கி.மீ தூரத்தில் உள்ள அசாஜயாவின் ஜெமுகன் உலு என்ற இடத்தில் இருந்து தப்பி ஓடிய ஐந்து இந்தோனேசிய தொழிலாளர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

கோத்த சமரஹன் ஒ.சி.பி.டி  சுதிர்மன் கரிம், கோவிட் -19 சோதனையின் இரண்டு முடிவுகள் – ஹரியான்டோ சஃபாரி, 41, மற்றும் மிஹான் மடி, 23, ஆகியோருக்கு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது என்றார். ராண்டி, 30, ஹம்சார், 27, மற்றும் ரிஜா ரியான்ஸ்யா டான் ரபுடின், 29 என அழைக்கப்படும் மூன்று பேருடன் அவர்கள் தொழிலாளர் குடியிருப்பில் இருந்து ஓடிவிட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

ஆரம்ப விசாரணையில் அவர்கள் சாடோங் லேண்ட் மாவட்டம், ஜெமுகன் உலு, அசாஜயா ஆகிய இடங்களில் ஒரு தோட்டப் பகுதியை சுத்தம் செய்ய பணியமர்த்தப்பட்டனர் மற்றும் டிசம்பர் 21 அன்று கொரோனா வைரஸுக்காக திரையிடப்பட்டனர். இருப்பினும், டிசம்பர் 22 அன்று, ஐந்து பேரும் தப்பி ஓடிவிட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது என்று புதன்கிழமை (டிசம்பர் 30) ​​ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

கோத்த சமரஹன் காவல்துறையினர் 082-662101 என்ற ஹாட்லைனை அல்லது இன்ஸ்பெக்டர் முகமட் சியுக்ரி ஜஸ்னியை 011-6564 3820 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ள அவர்கள் இருக்கும் இடம் பற்றிய தகவல்களுடன் பொதுமக்களிடமிருந்து ஒத்துழைப்பைக் கோருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here