இறைச்சி கடத்தல் – 4 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு: உறைந்த மூலப்பொருட்களை நாட்டிற்குள் கடத்த முயன்றதாக  சந்தேகத்தின் பேரில் ஜோகூர் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) நான்கு பேரை, அதாவது உறைந்த இறைச்சி இறக்குமதி செய்யும் நிறுவனத்தின் இயக்குநர் மற்றும் ஊழியர்களை கைது செய்துள்ளது.

ஒரு ஆதாரத்தின்படி, 39 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட அனைவரும் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு (ஜனவரி 3)  எம்.ஏ.சி.சி அலுவலகத்தில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

MACC இந்த பிரச்சினையை தீவிரமாகப் பார்க்கிறது. ஏனெனில் இது பொது நலன்களை உள்ளடக்கியது. குறிப்பாக நாட்டில் உள்ள முஸ்லிம்கள் மற்றும் MACC சட்டம் 2009 இன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்பட்டது.

உள்நாட்டு வர்த்தக மற்றும் நுகர்வோர் விவகாரங்கள் அமைச்சகம், கால்நடை சேவைகள், மலேசிய தனிமைப்படுத்தப்பட்ட ஆய்வு சேவைகள் திணைக்களம் (மாகிஸ்) மற்றும் சுங்கத் துறை போன்ற பல நிறுவனங்களின் ஒத்துழைப்பு பெறப்பட்டுள்ளது. மேலும் இறைச்சி இறக்குமதி செய்யும் நிறுவனங்களும் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன.

ஜோகூர் எம்.ஏ.சி.சி இயக்குனர் டத்தோ அஸ்மி அலியாஸைத் தொடர்பு கொண்டபோது கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார். மேலும் அனைவரும் திங்கள்கிழமை (ஜன.4) காலை  தடுப்புக்காவல் விண்ணப்பத்திற்காக மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு கொண்டு வரப்படுவார்கள். -பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here