48 மணி நேரத்திற்கு பிறகு மீனவர்கள் மீட்பு

கோத்த கினபாலு: இங்கிருந்து நகரத்திலிருந்து 160 கடல் மைல் தொலைவில் உள்ள பெர்மாடாங் யுபி நீரில் தங்கள் தாய் படகுடன் தொடர்பு இழந்த சுமார் 48 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு மூன்று மீனவர்கள் கடற்படையால் மீட்கப்பட்டனர்.

மூவரும் மிகவும் பலவீனமாகவும் பசியுடனும் காணப்பட்டனர். ஆனால் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 3) மாலை 5 மணியளவில் லெப்டினென்ட் ஆணையர்  முகமட் ரோசாய்மி மஹ்மட் தலைமையில் கே.டி.டோடக் குழுவினரால் மீட்கப்பட்டனர்.

மோசமான வானிலையின் போது சப்பி கடல்களால் தாக்கப்பட்ட பின்னர் அவர்கள் தாய் படகுடன் தொடர்பை இழந்த பின்னர் அவர்கள் இப்பகுதியில் சென்று கொண்டிருந்தனர். இங்குள்ள கடற்படையின் கிழக்கு தப்பி ஓடு கட்டளை மையத்தின் அறிக்கையின்படி, மூன்று மீனவர்களுக்கும் உடனடியாக உணவு மற்றும் பானங்கள் வழங்கப்பட்டன. டிராலரும் அதன் குழுவினரும் மீட்கப்பட்ட உடனேயே கோத்த கினபாலுக்கு திரும்பினர்.

இவர்கள் மூவரும் வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 1) அப்பகுதியில் மீன்பிடி நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வதற்காக ஒரு ஊட்டி படகில் தாய் படகில் இருந்து புறப்பட்டனர். தாய் படகுடனான தொடர்பை இழந்ததால் ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 10 மணியளவில் டிராலர் கேப்டன் அவர்களைக் காணவில்லை.

கடற்படை தனது தேடல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகளை உடனடியாக செயல்பட்டதால் காணாமல் போன மீனவர்களைக் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here