கார் டயர் விவகாரம் – கொலையில் முடிந்தது

சுபாங் ஜெயா: கார் டயர்கள் வாங்குவதில் ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு இங்கு மூத்த குடிமகனைக் கடத்தி கொலை செய்ததன் பின்னணியில் இருந்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நிக் எசானி முகமட் பைசல் தெரிவித்துள்ளார்.

பலியானவர் டிசம்பர் 31 முதல் காணாமல் போனதாக 70 வயது நபர் என அடையாளம் காணப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சந்தேகநபர் ஜனவரி 2 ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறிய ஏசிபி நிக் எசானி, புதன்கிழமை (ஜன. 6) பிற்பகல் சந்தேக நபரை காவல்துறையினரை காரில் அழைத்து வந்ததாகவும் கூறினார்.

புச்சோங்கில் பெர்சியரன் இந்திரா அருகே நடந்த இடத்தில் சந்தித்தபோது, ​​RM1,100 செலவாகும் கார் டயர்களை வாங்குவது தொடர்பாக இந்த கொலை நடந்திருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

ஜனவரி 2 ம் தேதி பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தினர் அவரது கிரெடிட் கார்டு பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக போலீசில் புகார் செய்தபோது விசாரணையில் ஒரு திருப்புமுனை ஏற்பட்டது. இது நெகிரி செம்பிலானில் சந்தேக நபரை இறுதியில் கைது செய்ய வழிவகுத்தது.

அப்போது ஏ.சி.பி நிக் எசானி, அந்த மனிதனின் உடல் பல நாட்களாக காரின் பூட்டப்பட்ட தொடக்கத்தில் இருந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்றும், மரணத்திற்கான சரியான காரணம் பிரேத பரிசோதனை மூலம் தீர்மானிக்கப்படும் என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here