ஆயுதங்களை கடத்த முயன்றவர்கள் கைது

கோலாலம்பூர்: நாட்டிற்குள் ஆயுதங்களை கடத்த முயன்றதாக மொத்தம் 13 இந்தோனேசிய மற்றும் ஆறு உள்ளூர் ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

ஜனவரி 1ஆம் தேதி ஜோகூர் பாருவில் உள்ள  தாமான் தம்போய் உத்தாமாவில் ஓப்ஸ் பென்டெங்கின் ஒரு பகுதியாக கடமையில் இருந்த பொது செயல்பாட்டு படை (ஜிஓஎஃப்) அவர்களை கைது செய்தது.

காவல்துறை துணை இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் டத்தோ ஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி கூறுகையில், மலேசியாவில் அக்குழு தாக்குதல் நடத்த முயற்சிப்பதைக் குறிக்கும் எந்த தடங்களையும் போலீசார் இதுவரை கண்டுபிடிக்கவில்லை. எங்கள் ஆரம்ப விசாரணைகள் இதுவரை (மலேசியாவில் தாக்குதலுக்கு) வழிவகுக்கவில்லை.

அவர்கள் ஆயுதங்களை வைத்திருந்த முக்கிய காரணத்தை நாங்கள் இன்னும் ஆராய்ந்து கொண்டிருக்கிறோம் என்று அவர் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். GOF இன் வரலாறு குறித்த ஒரு புத்தகத்தை செராஸில் உள்ள அதன் தலைமையகத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 8) வெளியிட்டார். மீதமுள்ள சந்தேக நபர்களை அடையாளம் காணும் நிலையில் பொலிசார் இன்னும் உள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here