சோதனைகள் கடுமையாக்கப்படும்

கோலாலம்பூர்: புதிய சம்பவங்கள் அதிகரித்துள்ளதைத் தொடர்ந்து கோவிட் -19 எஸ்ஓபி இணக்கம் குறித்த சோதனைகளை போலீசார் மேற்கொள்வார்கள்.

துணை காவல் படைத் தலைவர்  டத்தோ ஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி கூறுகையில், இணக்க செயல்பாட்டு பணிக்குழு இன்னும் கடுமையான சோதனைகளை மேற்கொள்ளும். குறிப்பாக நெரிசலான பகுதிகள் மற்றும் மக்கள் கவனம் செலுத்தும் இடங்களில் என்றார்.

காவல்துறை தலைமையிலான பணிக்குழு அவ்வப்போது சோதனைகளை அதிகரிக்கும் மற்றும் அதிகரிக்கும். எடுத்துக்காட்டாக, கிளந்தான் போலீஸ் சமீபத்தில் மாநிலத்தில் ஒரு நீர் திருவிழாவில் ஈடுபட்டவர்களுக்கு சம்மன்களை வழங்கியது என்று அவர் நேற்று செராஸில் உள்ள தலைமையகத்தில் பொது செயல்பாட்டு படையின் வரலாறு குறித்த புத்தகத்தை வெளியிட்ட பின்னர் கூறினார்.

சோதனைகளை விரைவுபடுத்துவதற்கான அறிவுறுத்தல் அனைத்து மாநில காவல்துறையினருக்கும் அனுப்பப்பட்டுள்ளது என்று அக்ரில் சானி கூறினார்.

உடல் ரீதியான தூரத்தை புறக்கணிக்கும் ஏராளமான மக்களைச் சேர்ப்பது சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து கொண்டாட்டங்களிலும் நாங்கள் கவனம் செலுத்துவோம் என்று அவர் கூறினார். கோவிட் -19 வழக்குகளின் சில அதிகரிப்பு கட்டுமான தளங்களிலிருந்து கொத்துகளை உள்ளடக்கியது, அக்ரில் சானி கூறினார். பொதுமக்கள் SOP ஐ கடைபிடிக்க வேண்டும்.

வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்க பொதுமக்கள் SOP உடன் இணங்குவதை நாங்கள் உறுதிப்படுத்த வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். ஒரு கார்டெல் மூலம் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட இறைச்சியை கடத்தியது குறித்து, புக்கிட் அமான் விசாரணையை முடிக்கும் நிலையில் இருப்பதாக கூறினார்.

விசாரணைக் கட்டுரை அட்டர்னி ஜெனரலின் அறைகளுக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்னர் பல விஷயங்கள் சரிபார்க்க  வேண்டும் என்று அக்ரில் சானி கூறினார்.

நாங்கள் இன்னும் இந்த விஷயத்தை விசாரித்து வருகிறோம். மேலும் தினசரி அதிகமான போலீஸ் புகார்களை நாங்கள் பெற்று வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

பொதுமக்கள் எச்சரிக்கை மற்றும் மன உளைச்சலை ஏற்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 505 (பி) இன் கீழ் காவல்துறையினர் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

இந்த நிகழ்வில் கலந்து கொண்ட மற்றவர்களில் புக்கிட் அமான் உள் பாதுகாப்பு மற்றும் பொது ஒழுங்கு துறை இயக்குனர்  டத்தோ ஶ்ரீ அப்துல் ரஹீம் ஜாஃபர் மற்றும் GOF இன் படைப்பிரிவு தெங்கா தளபதி மூத்த உதவி ஆணையர் முகமது அப்துல் ஹலீம் ஆகியோர் அடங்குவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here