அம்னோ உறவை துண்டித்தால் நாங்கள் பாஸ் கட்சியுடன் இணைவோம்

கிள்ளான்: அம்னோ அதனுடன் உறவுகளைத் துண்டிக்க முடிவு செய்தால், சிலாங்கூர் பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா (பெர்சத்து) பெரிகாத்தான் நேஷனல் கட்டமைப்பில் பாஸ் உடன் ஒத்துழைக்கும் என்று மாநில பெர்சத்து தலைவர் டத்தோ அப்துல் ரஷீத் ஆசாரி  தெரிவித்துள்ளார்.

நாங்கள் அதற்கு தயாராக இருக்கிறோம். இந்த விவகாரம் தொடர்பாக சிலாங்கூர் பாஸ் கமிஷனர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் யூனுஸ் ஹெய்ரி மற்றும் மாநில பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  அஸ்மின் அலி ஆகியோருடன் வியாழக்கிழமை (ஜன. 7) ஒரு சந்திப்பு நடத்தினேன் என்று ரஷீத் தொடர்பு கொண்டபோது தெரிவித்தார்.

அவர்களின் ஒத்துழைப்பின் நோக்கம் மற்றும் சில மாற்றங்கள் ஏற்பட்டால் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதையும் அவர் விவாதித்தார். எவ்வாறாயினும், கட்சி உறவுகளை நிறுத்த வேண்டாம் என்று முடிவு செய்தால், அம்னோவுடன் தொடர்ந்து பணியாற்ற பெர்சாட்டு திறந்திருப்பதாக ரஷீத் கூறினார்.

அவர்கள் எங்களுடன் தங்க முடிவு செய்தால், நாங்கள் அவர்களுடன் புதிய விதிமுறைகளை உருவாக்க வேண்டும்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பெர்சத்து உடனான அதன் உறவுகளை மறுஆய்வு செய்வதாக அம்னோ கூறியது. அதன் பெரும்பாலான பிரிவுகள் அம்னோ-பெர்சாட்டு உறவை ரத்து செய்ய அழைப்பு விடுத்துள்ளன. மாத இறுதியில் அம்னோ பொதுக் கூட்டத்தின் போது ஒரு முடிவு எடுக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பெர்சத்து கைவிடப்பட்டால், முஃபாக்கட் நேஷனல் பேனரின் கீழ் பாஸ் உடன் தொடர்ந்து பணியாற்றுவதாகவும் அம்னோ கூறியது. பெரிகாத்தான் ஒரு பதிவு செய்யப்பட்ட நிறுவனம் என்றும், முஃபாக்கட் இல்லை என்றும் ரஷீத் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், என்ன செய்ய வேண்டும் என்று தெரிந்து கொள்ள கட்சி நீண்ட காலமாக உள்ளது என்று அம்னோவைச் சேர்ந்த சிலாங்கூர் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் ரிசாம் இஸ்மாயில் கூறினார்.

உறவுகளைத் துண்டிக்க அம்னோ முடிவு செய்யும் போது, ​​எங்கள் கட்சி தேவையான மூலோபாயத்தை வகுத்துள்ளது என்பதில் நான் உறுதியாக உள்ளேன் என்று அவர் கூறினார்.

நிச்சயமாக என்ன முடிவு எடுத்தாலும், அதனுடன் சில அபாயங்கள் இருக்கும், ஆனால் அம்னோ ஒரு அனுபவமுள்ள மற்றும் அனுபவம் வாய்ந்த கட்சி, இது எதையும் நிலைப்படுத்த முடியும் என்று ரிசாம் கூறினார்.

பெர்சத்து பக்காத்தான் ஹரப்பன் அரசாங்கத்தை வழிநடத்தியபோது, ​​அதை பி.கே.ஆர் மற்றும் டிஏபி கொண்டு சென்றது. ஆனால் அது தோல்வியடைந்தது. இப்போது பெரிகாடன் நேஷனலின் கீழ், இது மிகவும் அனுபவம் வாய்ந்த அம்னோ மற்றும் பாஸ் ஆகியோரால் ‘சுமக்கப்படுகிறது’ ஆனால் அது தடுமாறிக் கொண்டிருக்கிறது என்றார் ரிசாம்.

முதலீட்டாளர்களின் நம்பிக்கையை வலுப்படுத்துவதற்கு தேசத்தை வழிநடத்த அம்னோ மற்றும் பாஸ் இருவருக்கும் அனுபவமும் நிபுணத்துவமும் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், ஜெராம் சட்டமன்ற உறுப்பினர் மொஹட் ஷைட் ரோஸ்லி, முன்னர் பெர்சத்துவுடன் இருந்தவர், இப்போது பார்ட்டி பெஜுவாங் தனா ஏர் (பெஜுவாங்) உடன் இருக்கிறார், அடுத்த பொதுத் தேர்தலின் போது மலாய் சார்ந்த கட்சிகளுக்கு இடையிலான வீழ்ச்சியின் மிகப்பெரிய சவால் வெளிப்படும் என்றார்.

மலாய் பெரும்பான்மை தொகுதிகளில் ஒரே இடங்களுக்கு பல கட்சிகள் போட்டியிடும் என்றார் ஷைட். அம்னோ, பெர்சத்து மற்றும் பெஜுவாங் நிச்சயமாக ஒரே இடங்களுக்கு போட்டியிடுவார்கள் என்றும், பாஸ் அநேகமாக களத்தில் சேரலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here