கோவிட் தொற்று – இன்று 9 பேர் மரணம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசியாவில் 2,433 புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன. இது நாடு முழுவதும் மொத்த தொற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கையை 135,992 ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது.

நாட்டில் இப்போது 27,332 சம்பவங்கள் நடப்பில் உள்ளன என்று சுகாதார  தலைமை  இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா தெரிவித்தார். புதிய தொற்றுநோய்களில் 1,784 மலேசியர்கள் சம்பந்தப்பட்ட உள்ளூர் பரவல்கள், 642 பேர் மலேசியர்கள் அல்லாதவர்களை பாதித்தனர். மேலும் ஏழு இறக்குமதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள் என்று அவர் கூறினார்.

டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன. 10) 1,277 பேர் இந்த நோயிலிருந்து மீண்டு, மொத்த மீட்டெடுப்புகளை 108,109 ஆகக் கொண்டு வந்தனர்.

இருப்பினும், இறப்பு எண்ணிக்கையும் உயர்ந்துள்ளது, ஏனெனில் சுகாதார அமைச்சகம் மேலும் ஒன்பது இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளது. மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கை 551 ஆக உள்ளது. இறந்தவர்கள் 37 முதல் 94 வயதுக்குட்பட்டவர்கள், அவர்களில் இருவர் வெளிநாட்டினர்.

அவர்கள் அனைவருக்கும் மார்பக புற்றுநோய், சிறுநீரக நோய், நீரிழிவு நோய் மற்றும் உயர் இரத்த அழுத்தம் போன்ற மருத்துவ நிலைகளும் இருந்தன. தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் தற்போது 171 கோவிட் -19 நோயாளிகள் உள்ளனர், அவர்களில் 76 பேர் வென்டிலேட்டர்களில் உள்ளனர் என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here