அவசர கால பிரகடனம் அமலில் இருந்தாலும் பயணங்கள் தொடரும்

புத்ராஜெயா: இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (எம்.சி.ஓ) காலகட்டத்தில் பரஸ்பர பசுமை பாதை மற்றும் அவ்வப்போது பயண ஏற்பாடு பயண வசதிகள் தொடரும் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் (படம்) தெரிவித்துள்ளார்.

மலேசியா மற்றும் சிங்கப்பூர் அரசாங்கங்களுக்கு இடையிலான இருதரப்பு ஒத்துழைப்பின் விளைவாக இந்த வசதிகள் உள்ளன என்றார். பிசிஏ மற்றும் ஆர்ஜிஎல் வழக்கம் போல் தொடரும் என்று அவர் செவ்வாயன்று (ஜனவரி 12) கூறினார்.

மலேசியாவும் சிங்கப்பூரும் பரஸ்பர கிரீன் லேன் (ஆர்.ஜி.எல்) மற்றும் பீரியடிக் கம்யூட்டிங் ஏற்பாடு (பி.சி.ஏ) பயணத்தை செயல்படுத்த ஒப்புக் கொண்டுள்ளன. இது ஜோகூர் நீரிணையின் இருபுறமும் உள்ள குடிமக்கள் வேலை அல்லது உத்தியோகபூர்வ நோக்கங்களுக்காக கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் 10 முதல் எல்லையை கடக்க அனுமதிக்கிறது.

ஆர்.ஜி.எல் ஒவ்வொரு வாரமும் 400 மலேசியர்கள் மற்றும் சிங்கப்பூரர்கள் இரு நாடுகளுக்கும் பயணிக்கவும் அனுமதிக்கும். ஆனால் இது உத்தியோகபூர்வ பயணம் மற்றும் முக்கியமான வணிக விஷயங்களுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

பி.சி.ஏ ஒவ்வொரு நாளும் காஸ்வே மற்றும் இரண்டாவது இணைப்பைக் கடக்க நீண்ட கால வேலை அனுமதி கொண்ட சுமார் 2,000 மலேசியர்கள் மற்றும் சிங்கப்பூரர்களை அனுமதிக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here