பாலத்தில் இருந்து வீழந்த ஆடவர் மரணம்

குவாந்தான்: இங்கிருந்து 82 கி.மீ தூரத்தில் ஜாலான் பெலிம்பிங்கிலிருந்து மாரானில் உள்ள ஜலான் ஸ்ரீ மக்மூர் வட்டாரத்தில் இடிந்து விழுந்த பாலத்தின் பகுதியில் வழுக்கி விழுந்து ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

பாலத்தில் பொதுப்பணித் துறை (ஜே.கே.ஆர்) ஊழியர்கள் செய்த பழுதுபார்க்கும் பணிகளை ஆய்வு செய்யும் போது பாதிக்கப்பட்ட நிக் எங் புய், 47, இரவு 10.30 மணியளவில் வீழ்ந்ததாக நம்பப்படுவதாக மாரான் ஒ.சி.பி.டி துணை  ஆணையர் நோர்சாம்ரி அப்துல் ரஹ்மான் தெரிவித்தார்.

பாலம் கட்டமைப்பின் ஒரு பகுதி இடிந்து விழுந்தது, ஜனவரி 3 ஆம் தேதி வெள்ளத்தில் இருந்து வலுவான நீரோட்டம் காரணமாக இருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது மற்றும் சம்பவ இடத்தில் எச்சரிக்கை அடையாளங்கள் நிறுவப்பட்டுள்ளன.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது சொந்த ஆபத்தில் பாலத்தில் நடக்க விரும்பியதாகக் கூறப்படுகிறது, அது அனுமதிக்கப்படவில்லை என்றாலும் என்று டிஎஸ்பி நோர்சாம்ரி திங்களன்று (ஜனவரி 11) கூறினார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையில் 5 மீட்டர் விழுந்த பின்னர் பாலத்தில் இருந்து இரும்பு அல்லது கான்கிரீட் தாக்கியதாகவும், ஜே.கே.ஆர் தொழிலாளர்கள் அவரை மீட்க முயன்றபோது பாதிக்கப்பட்டவர் அசைவில்லாமல் இருந்ததாகவும் டி.எஸ்.பி நோர்சாம்ரி தெரிவித்தார்.

பலியானவரின் உடல் மாரானில் உள்ள ஜெங்கா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது, திங்களன்று செய்யப்பட்ட பிரேத பரிசோதனையில் வீழ்ச்சியிலிருந்து தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டதே மரணத்திற்கு காரணம் என்பதை உறுதிப்படுத்தியது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here