மரம் விழுந்து 3 பேர் காயம்

மெர்சிங்: இன்று காலை இங்குள்ள ஜாலான் டெங்லு லாட்டில் மரம் விழுந்ததில் ஒரு ஆணும் இரண்டு பெண்களும் காயமடைந்தனர்.

மெர்சிங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை நடவடிக்கைத் தளபதி மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி II அமீர் ஹம்சா ஹரிஸ் கூறுகையில், முஜாஹித் முஹாதி 21, மற்றும் புரோட்டான் சாகா ஏரோபாக் மற்றும் ஃபாடின் நசிரா ஆகியோரில் இருந்த 31 வயதான அஜீலியா முஸ்பிரா நோர்டினுக்கு ஏற்பட்ட விபத்து குறித்து  காலை 7 மணிக்கு துயர அழைப்பு வந்தது. பெரோடுவா மைவியில் இருந்த மொஹமட் அஸ்ரி 27.

அந்த இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​12 பணியாளர்கள் அடங்கிய அவசர மருத்துவ சேவைகள் (ஈ.எம்.ஆர்.எஸ்) பிரிவு உட்பட இரண்டு மீட்புக் குழுக்கள் புரோட்டான் சாகா ஏரோபேக் மற்றும் பெரோடுவா மைவி ஆகியவற்றில் மூன்று மீட்டர் சுற்றளவு கொண்ட 30 மீட்டர் உயர மரம் விழுந்ததைக் கண்டனர்.

பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேரும் மீட்புக் குழுக்கள் வருவதற்கு முன்பே பொதுமக்களால் தங்கள் கார்களில் இருந்து வெளியே கொண்டு வரப்பட்டனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

முஜாஹித் மற்றும் அஜீலியா முஸ்பிரா ஆகியோரை ஆம்புலன்சில் மெர்சிங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வருவதற்கு முன்பு ஈ.எம்.ஆர்.எஸ் பிரிவு ஆரம்ப சிகிச்சை அளித்ததாகவும், ஃபத்தின் நசிரா மருத்துவமனையில் இருந்து ஆம்புலன்ஸ் மூலம் அதே மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதாகவும் அமீர் ஹம்சா கூறினார். அவர்களின் காயங்களின் நிலை உடனடியாக கிடைக்கவில்லை.

பணியாளர்கள் இரண்டு செயின்சாக்களைப் பயன்படுத்தி மரத்தை சிறிய துண்டுகளாக வெட்டினர், மேலும் காலை 7.50 மணிக்கு துப்புரவு நடவடிக்கை முடிந்தது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here