76 சட்டவிரோத குடியேறிகள் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: நடந்து வரும் ஓப்ஸ் பென்டெங் அமலாக்கத்தின் ஒரு பகுதியாக எழுபத்து ஆறு சட்டவிரோத குடியேறியவர்கள் ஆயுதப்படைகளால் பிடிபட்டுள்ளனர்.

ஜனவரி 13 ஆம் தேதி அதிகாலை 3.40 மணியளவில், ஒரு கண்காணிப்பு  கடமையில் இருந்த ஒரு அதிகாரி, ஜோகூரில் உள்ள கோத்தா திங்கி, தெலுக் ராமுனியா கடற்கரையிலிருந்து 100 மீ தொலைவில் சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்களை இறக்கும் படகு ஒன்றைக் கண்டறிந்தார்.

அதிகாலை 4.35 மணியளவில் ஒரு சோதனையானது காட்டில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த 55 சட்டவிரோத புலம்பெயர்ந்தோரை கைது  செய்ய வழிவகுத்தது என்று மலாக்காவின் Third Division Malaysian Infantry at Kem Terendak மூன்றாம் பிரிவு மலேசிய காலாட்படை வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 14) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

அடுத்த சில மணிநேரங்களில் அதிகமான கைதுகள் செய்யப்பட்டன. இதனால் மொத்தம் 70 இந்தோனேசியர்கள் பிடிபட்டனர். ஜனவரி 14 ஆம் தேதி அதிகாலை 4.55 மணியளவில் கம்போங் தஞ்சோங் சே லஹோம் அருகே மற்றொரு படகு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. மேலும் 6 சட்டவிரோத குடியேறியவர்கள் அப்போது பிடிபட்டனர்.

அவர்கள் நாடு திரும்புவதற்காக படகில் காத்திருந்ததாக நம்பப்படுகிறது. அனைவருமே தஞ்சோங் செபாங் தலைமையகத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளனர். மேலும் அவர்கள் குடிவரவுத் துறையிடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்பு கோவிட் -19 சோதனைகளுக்கு அனுப்பப்படுவார்கள்.

இப்பகுதியில் சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்களைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு விரைவான எதிர்வினை படை குழு ஒன்று திரட்டப்படுகிறது என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here