முன்னணி பணியாளர்களுக்கு பொதுமக்களின் உதவி அவசியம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்க தற்போதைய இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கின் போது கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) இணங்க முன்னணி நபர்களுக்கு பொதுமக்களின் ஒத்துழைப்பு தேவை.

பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நிக் எசானி முகமட் பைசல் இதைக் கூறினார். கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்கும் முயற்சியில் முன்னணி பணியாளர்கள் தனியாக நடக்க முடியாது என்றும் கூறினார்.

முதல் எம்.சி.ஓ.வின் போது நாம் அனைவரும் கஷ்டங்கள், சோர்வு மற்றும் சிரமங்களுக்கு ஆளாகியுள்ளோம்.நிஇப்போது நாம் சமாளிக்க வேண்டிய மற்றொரு சவால். அனைவருக்கும் ஒத்துழைப்பு தேவைப்படுவதால் முன்னணி வீரர்கள் தனியாக நடக்க முடியாது என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன. 17) டாமான்சாரா டோல் பிளாசா அருகே சாலைத் தடுப்பை ஆய்வு செய்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பொதுமக்களுக்கு அவசர தேவைகள் இல்லாவிட்டால் வீட்டிலேயே இருக்குமாறு அவர் அழைப்பு விடுத்தார். யாராவது உணவு அல்லது தேவைகளை வாங்க வேண்டியிருந்தால், உங்கள் வீடுகளுக்கு அருகிலுள்ள கடைகளில் வாங்கவும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சாலை மறியலில் வாகன ஓட்டிகள் அளித்த சில சாக்குகள் நியாயமற்றவை என்று ஏ.சி.பி நிக் எசானி கூறினார். சிலர் ஷா ஆலம் அல்லது பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் வரை உணவு வாங்க விரும்புவதாகக் குறிப்பிட்டனர்.

பெட்டாலிங் ஜெயாவில் நிறைய உணவகங்கள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு விநியோக சேவையை கூட அழைக்கலாம். பொறுப்பை ஏற்றுக் கொள்ளுங்கள், உங்கள் வீட்டு பகுதிகளுக்கு அப்பால் துணிந்து விடாதீர்கள் என்று அவர் வலியுறுத்தினார். பெட்டாலிங் ஜெயாவில் இதுவரை சாலைத் தடைகள் மற்றும் சாலை மூடல்கள் உள்ளன.

இணக்க செயல்பாட்டு பணிக்குழுவின் ஒரு பகுதி உட்பட மொத்தம் 596 அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் MCO கடமையில் உள்ளனர். நாங்கள் SOP மீறுபவர்களுக்கு கலவைகளை வெளியிடுவோம் என்று அவர் கூறினார்.

இன்னும் மூன்று அல்லது நான்கு நாட்களில் இணக்க நிலை குறித்து மதிப்பீடு செய்வேன் என்று ஏ.சி.பி நிக் எசானி கூறினார். ஒரு ஞாயிற்றுக்கிழமை, சாலையில் அதிக வாகனங்கள் இல்லை. வார நாட்களில் இணக்கத்தின் அளவை நாம் தெளிவாகக் கவனிக்க முடியும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here