கொலை சம்பவம் தொடர்பில் 3 நண்பர்கள் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போ : கடந்த மாதம் இங்குள்ள தஞ்சோங் ரம்புதானில் ஒரு காட்டில் ஒருவரைக் கொலை செய்ததாக மூன்று நண்பர்கள் மீது திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 18) மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

என்.வினேஷ் சர்மா, 22; எஸ்.லிங்கேஷ்வரன், 24; மற்றும் பி.சிவா ராமன், 33; அனைத்து வேலையற்றவர்களும், மாஜிஸ்திரேட் நூர் அஸ்ரீன் லியானா மொஹட் தாருஸ் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் தலையசைத்தனர். இருப்பினும், இந்த வழக்கு உயர்நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்குள் வருவதால் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 31 ஆம் தேதி இரவு 7.40 மணி முதல் இரவு 8.45 மணி வரை லடாங் தஞ்சோங் ரம்புதானில் உள்ள ஸ்ரீ மகா முத்து மரியம்மன் கோயிலுக்கு அருகிலுள்ள காட்டில் கே.அருண் (35) என்பவரை கொலை செய்ய அவர்கள் ஒரு துணியைப் பயன்படுத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது.

அவர்கள் இன்னும் இரண்டு பெரிய நபர்களுடன் சேர்ந்து இந்தக் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் குற்றச்சாட்டு நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் கட்டாய மரண தண்டனையை விதிக்கிறது.

வழக்கு விசாரணைக்கு துணை அரசு வக்கீல் பாத்திமா ஹன்னா அப்த் வஹாப் ஆஜரானார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட மூன்று பேருக்கும் வழக்கறிஞர்களான சியாருல் நிஜாம் மொஹமட் ரபி மற்றும் சி.கலாதேவி ஆகியோர் ஆஜாராகினர்.

வேதியியல் மற்றும் பிரேத பரிசோதனை அறிக்கைகளை சமர்ப்பிக்க நிலுவையில் உள்ளதால் நீதிமன்றம் மார்ச் 18 ஐ குறிப்பிட்டுள்ளது. -பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here