சாலை தடுப்புகளில் போலீசாருக்கு உதவ 40 ஜேபிஜே அதிகாரிகள் நியமனம்

கோலாலம்பூர்: நகரத்தில் இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (எம்.சி.ஓ) அமல்படுத்துவதை கண்காணிக்க போலீசாருக்கு உதவ சாலை போக்குவரத்துத் துறையைச் சேர்ந்த (ஜே.பி.ஜே) நாற்பது அதிகாரிகள் பணியில் அமர்த்தப்பட்டுள்ளனர்.

கோலாலம்பூர் ஜேபிஜே இயக்குனர் முகமட் ஜாக்கி இஸ்மாயில் கூறுகையில், ஜாலான் டூத்தா மற்றும் சுங்கை பீசி ஆகிய இடங்களில் அமைக்கப்பட்ட சாலைத் தடைகளில் காவல்துறையின் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறைக்கு (ஜேஎஸ்பிடி) துறை ஊழியர்கள் தற்போது உதவி செய்கிறார்கள்.

எங்கள் ஆரம்ப சோதனைகள், வாகன ஓட்டிகள் MCO க்கான நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (SOP) இணங்குகிறார்கள் என்பது தெரியவந்தது. சாலைத் தடைகளில் நிறுத்தப்பட்டபோது, ​​அவர்கள் அந்தந்த முதலாளிகளிடமிருந்து கடிதங்களைக் காட்ட முடிந்தது  என்று அவர் திங்களன்று (ஜனவரி 18) சாலைத் தடுப்பில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

எம்.சி.ஓ முழுவதும் காவல்துறைக்கு உதவ ஜே.பி.ஜே உறுதிபூண்டுள்ளது என்று ஜாக்கி கூறினார். எங்கள் மொபைல் பிரிவுகளும் எஸ்ஓபியை பொதுமக்கள் பின்பற்றுவதை உறுதி செய்வதற்காக ரோந்துப் பணிகளைச் செய்கின்றன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here