கடுமையான கோவிட் -19 நடவடிக்கைகளுக்கான மசோதாவுக்கு ஜப்பான் அமைச்சரவை ஒப்புதல்

டோக்கியோ,

 கொரோனா வைரஸ் கட்டுப்பாடுகளை கடுமையாக்குவதற்கான வரைவு சட்டங்களுக்கு ஜப்பானின் அமைச்சரவை ஒப்புதல் அளித்தது, இது வெடிப்பு தொடங்கிய பின்னர் முதல் முறையாக அபராதம் சிறைத் தண்டனையுடன் விதி மீறுபவர்களை அச்சுறுத்தும் ஒரு நடவடிக்கையாகும்.

ஒத்திவைக்கப்பட்ட டோக்கியோ ஒலிம்பிக் தொடங்குவதற்கு இன்னும் ஆறு மாதங்கள் உள்ள நிலையில், கோவிட் -19 நோய்த் தொற்றுகள் அதிகரிப்பைத் தடுக்கும் முயற்சியில் தலைநகரம், பிற இடங்கள் தற்போது அவசரகால நிலையில் உள்ளன.

 

பொருளாதார பாதிப்புடன் தொற்று கட்டுப்பாட்டை சமப்படுத்த முயற்சிக்கும் ஜப்பானின் மென்மையான அணுகுமுறையை சில பார்வையாளர்கள் பாராட்டியுள்ள நிலையில், சமீபத்திய ஆய்வுகள் பிரதமர் யோஷிஹைட் சுகாவின் அரசாங்கத்திற்கான ஒப்புதல் மதிப்பீடுகளை கையாள்வதில் சரிந்துவிட்டன என்கின்றனர்.

தனது அமைச்சரவை வரைவு மசோதாக்களுக்கு பச்சை விளக்கு அளித்துள்ளதாகவும், “விரைவாக” விவாதம் செய்து அவற்றை திருத்துமாறு சட்டமன்ற உறுப்பினர்களை வலியுறுத்தியதாகவும் சுகா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here