மக்காவு மோசடி – மற்றொரு பெண் ஆசிரியர் 27,500 வெள்ளியை இழந்தார்

குவாந்தான்  : மக்காவு மோசடி கும்பலின் ஒரு அங்கமாக நம்பப்படும் ஒருவரால் ஒரு பெண் ஆசிரியர் RM27,500 ஏமாற்றப்பட்டதாக போலீசார் சனிக்கிழமை தெரிவித்தனர்

57 வயதான ஆசிரியருக்கு புதன்கிழமை (ஜனவரி 20) அந்த நபரிடமிருந்து ஒரு அழைப்பு வந்தது. பணமோசடிக்கு தொடர்புடைய வங்கிக் கணக்கைத் திறக்க அவரது பெயர் பயன்படுத்தப்பட்டதாகக் குற்றம் சாட்டினார்.‘அந்த நபர் பகாங் போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த ஒரு போலீஸ் அதிகாரி என்று கூறியிருந்தார்.

காவல்துறையினருடன் ஒத்துழைக்காததற்காக கைது செய்யப்படுவார் என்ற அச்சத்தில், பாதிக்கப்பட்ட நபர் தனது வங்கி கணக்கு விவரங்கள் மற்றும் பிற தனிப்பட்ட விவரங்களை அவரிடம் வழங்குவது உட்பட அந்த நபரின் அறிவுறுத்தல்களைப் பின்பற்றினார் என்று பஹாங் வணிக குற்ற புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் முகமட் வஜீர் முகமட் யூசோஃப் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 22) காலை அந்தப் பெண் தனது வங்கிக் கணக்குகளைச் சோதித்தபோது, ​​தனது இரண்டு கணக்குகளிலிருந்தும் பல பரிவர்த்தனைகள் மூலம் அறியப்படாத கணக்கிற்கு ஆன்லைன் பணப் பரிமாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளதை அவர் உணர்ந்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் இங்கிருந்து சுமார் 220 கி.மீ தூரத்தில் உள்ள ரவூப் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் அறிக்கை அளித்தார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 420 ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. இது 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம் மற்றும் தண்டனை விதிக்கிறது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here