துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகி இறந்த 7 வயது சிறுவனின் தாயார் மனநிலை பாதிக்கப்பட்டவர் அல்லர்

மலாக்கா: தாமான் க்ருபோங் ஜெயாவில் வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 29) இறந்த மற்றும் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் ஏழு வயது சிறுவனின் 32 வயது தாய் மனநல நோயாளி அல்ல. அவர் 2019 இல் மனநிலை சிகிச்சை பெற்றுள்ளாரே தவிர அவர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் இல்லை என்று போலீசார் கூறுகிறார்கள்.

மலாக்கா குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறை (சிஐடி) தலைவர் உதவி ஆணையர் முகமட் சுக்ரி கமன் கூறுகையில், அந்தப் பெண் மலாக்கா மருத்துவமனையில் சாதாரண மனநல சிகிச்சையை மட்டுமே பெற்றுள்ளார். மேலும் அவர் கூறியது போல் ஒரு மன நோயாளியாக உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை.

சந்தேக நபருக்கு மனநல பிரச்சினைகள் இருப்பதாக போலீசார் எந்த அறிக்கையும் பெறவில்லை அல்லது மன நோயாளிகளுக்கு ஒரு அட்டை வழங்கப்படவில்லை.

அவர் எந்த மனநல மருத்துவமனையிலும் சிகிச்சை பெறவில்லை,” என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 31) கூறினார் . (ஜனவரி 30)  பெண் மற்றும் அவரது 38 வயது வளர்ப்பு தந்தை ஆகியோர் சனிக்கிழமை (ஜனவரி 30) முதல் ஏழு நாட்கள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

மாலை 4 மணியளவில் குழந்தை தனது வீட்டில் தண்ணீர் தொட்டியில் மூழ்கியதாக கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், முதற்கட்ட விசாரணையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் உடல் காயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

அவரது உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக மலாக்கா மருத்துவமனை தடயவியல் துறைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டு, கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here