பிப்.4 ஆம் தேதிக்கு மேல் என்ன மாற்றம் – இன்று தெரிய வரும்

பெட்டாலிங் ஜெயா: தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) தனது தினசரி கூட்டங்கள் மூலம் “வாழ்க்கையையும் வாழ்வாதாரத்தையும் சமநிலைப்படுத்துவதில் சிறந்த முடிவை அதிகமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ தீர்மானித்துள்ளது” என்று ஒரு வட்டாரம் கூறுகிறது.

நாடு முழுவதும் விதிக்கப்பட்டுள்ள தற்போதைய இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை (எம்.சி.ஓ) நீட்டிக்க வேண்டுமா அல்லது உயர்த்த வேண்டுமா என்பதை என்.எஸ்.சி இன்று உறுதிப்படுத்துகிறது.

இன்று, பிப்ரவரி 4 ஆம் தேதிக்குப் பின்னர் மக்களைத் தயார்படுத்துவதற்காக, பொதுமக்களுக்கு எங்கள் உத்தியோகபூர்வ அறிவிப்பில் நாம் என்ன சொல்வோம் என்பதைப் பற்றி மேலும் விவாதிப்போம்.

நாங்கள் எப்போது அறிவிப்பை வெளியிடுவோம் என்பது இன்னும் முடிவு செய்யப்படவில்லை. ஆனால் அது அவர்களின் சிறந்த நலன்களுக்காக இருக்கும் என்று மக்கள் உறுதியாக நம்பலாம்.

முன்னுரிமை உயிர்களைக் காப்பாற்றுவதும், வாழ்வாதாரங்களை வைத்திருப்பதும் ஆகும் என்று அந்த வட்டாரம் கூறியது.மக்கள் அமைதியாக இருக்க வேண்டும் என்றும் தேவையற்ற முறையில் ஊகிக்கக்கூடாது என்றும் வலியுறுத்துகிறது.

தற்போதைய எம்.சி.ஓ. ஜனவரி 13 அன்று விதிக்கப்பட்டுள்ளது, பிப்ரவரி 4 ஆம் தேதியுடன் முடிவடைகிறது. உயர்மட்ட அரசு அதிகாரிகள் மற்றும் அமைச்சர்களைக் கொண்ட என்.எஸ்.சி தனது வழக்கமான தினசரி கூட்டத்தை செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 2) காலை 11 மணிக்குத் தொடங்கியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here