சட்டவிரோத சூதாட்டம் – ஒரு பெண் உட்பட 8 பேர் கைது

ஜார்ஜ் டவுன்: இன்று  புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 3) அதிகாலையில்  ஏழு ஆண்கள் மற்றும் ஒரு பெண், பெர்சியரன் கார்ப்பால் சிங்கில் உள்ள ஒரு தங்குமிடத்தில் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டிருந்ததால் கைது செய்யப்பட்டனர்.

20 முதல் 40 வயது வரையிலான நபர்கள், பினாங்கு போலீஸ் படைத் தலைமையகம் (ஐபிகே) அதிகாலை 2.30 மணிக்கு மேற்கொண்ட நடவடிக்கையின் போது, ​​துணை, சூதாட்ட மற்றும் ரகசிய சங்கங்கள் பிரிவு (D7) குழுவுடன் பிடிபட்டனர்.

அவர்களிடம் இருந்து விளையாட்டு அட்டைகள், பகடை மற்றும் RM13,000 ரொக்கங்களை பறிமுதல் செய்ததாக மாநில குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் மூத்த உதவி ஆணையர் ரஹிமி ராயிஸ் தெரிவித்தார்.

கைது செய்யப்பட்ட ஒருவரிடமிருந்து சட்டவிரோத கடன் நடவடிக்கைகள் சம்பந்தப்பட்ட ஒரு குறிப்பேட்டையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். குழு தங்களை மறைக்க ஹோம்ஸ்டேவை வாடகைக்கு எடுத்தது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். ஆனால் பொது கண்காணிப்பு மற்றும் உளவுத்துறையின் விளைவாக அவற்றைக் கண்காணிக்க முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

எஸ்.ஏ.சி ரஹிமி, சூதாட்ட குற்றங்களைத் தவிர, எட்டு நபர்களும் நடந்துகொண்டிருக்கும் இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை மீறியதாகக் கண்டறியப்பட்டது. அவர்கள் அனைவரும் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக வடகிழக்கு மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டனர்.

அவர்கள் தற்போது தடுப்புக்காவலில் உள்ளனர். மேலும் திறந்த கேமிங் ஹவுஸ் சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 6 (1) இன் கீழ் மற்றும் தொற்று நோய்களைத் தடுக்கும் மற்றும் கட்டுப்படுத்தும் சட்டத்தின் (சட்டம் 342) பிரிவு 16 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

சட்டவிரோத கடன் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாகக் கண்டறியப்பட்ட நபர்களில் ஒருவர் பணக் கடன் சட்டம் 1951 இன் பிரிவு 5 (2) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவார் என்று எஸ்.ஏ.சி ரஹிமி மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here