உள்ளாடையில் போதைப் பொருள் கடத்திய பெண் கைது

கோட்டா பாரு: ஒரு பெண் பொலிஸாரிடம் பிடிபடுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக சியாபு மற்றும் எராமின் 5 மாத்திரைகள் உள்ளிட்ட மருந்துகளை தனது உள்ளாடைகளில் மறைக்க முயன்றார். ஆனால் அது பலனளிக்கவில்லை.

ஜெனரல் ஆபரேஷன்ஸ் ஃபோர்ஸ் பட்டாலியன் 9 (ஜிஓஎஃப் 9) தளபதி சுப்பிரண்டெண்ட் நோர் அஜீசன் யூசோப் கூறுகையில், மதியம் 12.45 மணியளவில் டம்பட் அருகே நடந்த சம்பவத்தில், ஹோண்டா ஜாஸ் காரில் 26 வயது ஆண் உறவினருடன் இருந்த 25 வயது பெண் கம்போங் குபாங் அருகே நிறுத்தப்பட்டார்.

வகாஃப் பாரு மற்றும் பெங்கலான் குபோரைச் சுற்றி போதைப்பொருள் கடத்தலுக்கு பெயர் பெற்ற பகுதியில் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் நடந்து கொண்டதைக் கவனித்த பின்னர் வாகனம் நிறுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

ஆண் சந்தேக நபரை பரிசோதித்தபோது போலீசார் 898 ரொக்கமாக இருப்பதைக் கண்டறிந்தனர் மற்றும் காரை பரிசோதித்ததில் எந்தவொரு சட்டவிரோத பொருட்களும் தெரியவில்லை.

பெண் சந்தேக நபரின் சோதனையில் சியாபு என்று சந்தேகிக்கப்படும் படிகங்களைக் கொண்ட பல வெளிப்படையான பிளாஸ்டிக் பொதிகள் மற்றும் 25 மாத்திரைகள் கொண்ட படலம் எராமின் 5 என சந்தேகிக்கப்படுகிறது. அவை பெண்ணின் உள்ளாடைகளில் மறைத்து வைக்கப்பட்டுள்ளன என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், ஆண் சந்தேகநபர் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு (methamphetamine) நேர்மறை சோதனை செய்ததாகவும், பெண் சந்தேக நபர் ஆம்பெடமைனுக்கு (amphetamine) சாதகமானவர் என கண்டறியப்பட்டதாகவும், 2016 ஆம் ஆண்டில் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றத்திற்காக ஆண் சந்தேகநபர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here