ஆன்லைன் டேட்டிங் பயன்பாட்டின்போது எச்சரிக்கையாக இருங்கள் – எம்.சி.எம்.சி. வலியுறுத்து

கோலாலம்பூர்: சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் ஆன்லைன் பயன்பாடுகளைப் பயன்படுத்தும் போது, ​​குறிப்பாக டேட்டிங் தளங்களில் இணைய பயனர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட தகவல்களை வழங்குவதில் எச்சரிக்கையாக இருக்குமாறு மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா ஆணையம் (எம்சிஎம்சி) அறிவுறுத்தியுள்ளது.

MCMC கம்யூனிகேஷன்ஸ் மற்றும் கார்ப்பரேட் துறை ஒரு அறிக்கையில் சட்டவிரோத உறவுகள் மற்றும் ஆன்லைன் விபச்சார சேவைகளை வழங்குதல் போன்ற ஒழுக்கக்கேடான நடவடிக்கைகள் உள்ளிட்ட பரந்த தகவல்தொடர்புக்கான வாய்ப்புகளை இணையம் திறந்து வைத்துள்ளது. இதுபோன்ற வழக்குகள் தண்டனைச் சட்டத்தின் கீழ் காவல்துறையினரால் விசாரிக்கப்படும் என்று அது கூறியது.

எம்.சி.எம்.சி சமீபத்திய மார்க்கெட்டிங் வித்தை பற்றி டேட்டிங் தளமான sugar book மீது கவலை கொண்டுள்ளது. இது பல மலேசிய பெண்கள், குறிப்பாக பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் விண்ணப்பத்தில் தங்களை sugar bady என்று வழங்கியதாகக் கூறியது.

இதுபோன்ற கூற்றுக்கள் விசாரிக்கப்பட வேண்டும், ஏனெனில் பாதிக்கப்பட்டவர்களை ஏமாற்ற பயனர் சுயவிவரங்கள் கையாளப்படலாம் என்று திங்களன்று (பிப்ரவரி 15) அது கூறியது.

Sugar daddy – sugar baby டேட்டிங் தளமான sugar book பயன்பாட்டில் இந்தியா மற்றும் இந்தோனேசியாவை விட ஆசியாவில் அதிக எண்ணிக்கையிலான sugar daddies  மலேசியா கொண்டுள்ளது என்று தெரிவிக்கப்பட்டது. இதைத்தவிர ஆன்லைன் டேட்டிங் சேவைகளை வழங்கும் பிற பயன்பாடுகளும் உள்ளன

தேவையான இணைய பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை எடுக்காவிட்டால், அவர்கள் சைபர் தாக்குதல் அபாயங்களுக்கு ஆளாகிறார்கள் என்பதை பயனர்கள் அறிந்திருக்க வேண்டும்.

malware and spyware மற்றும் தனிப்பட்ட தரவு கசிவு மற்றும் பாலியல் துன்புறுத்தல் ஆகியவற்றால் வெளிப்படுத்தப்பட்டால் காதல் மோசடிகளின் ஆபத்து அதிகரிக்கும் என்று அது மேலும் கூறியுள்ளது.

எம்.சி.எம்.சி. Sugar book பயன்பாட்டை தொடர்ந்து கண்காணித்து விசாரிப்பதாகவும், எந்தவொரு சட்ட மீறலும் ஏற்பட்டால் பயனர்கள் மற்றும் மேடை உரிமையாளர்களுக்கு எதிராக தேவையான நடவடிக்கை எடுக்கும் என்றும் கூறினார். விபச்சாரத்தின் கூறுகள் இருந்தால் காவல்துறை மேலும் நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று அது கூறியது.

பெற்றோர்கள் மற்றும் பாதுகாவலர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் இணைய நடவடிக்கைகளை எப்போதும் கண்காணிக்கவும், சந்தேகத்தைத் தூண்டும் அவர்களின் வாழ்க்கை முறை மாற்றங்களை கவனிக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here