இனி உணவகங்களில் மேஜையின் அளவுகேற்ப வாடிக்கையாளர்கள் உணவருந்த அனுமதி

புத்ராஜெயா: இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் மாநிலங்களில் வசிப்பவர்கள் மேசையின் அளவைப் பொறுத்து ஒரு மேசைக்கு இரண்டு நபர்களுக்கு மேல் உள்ள உணவகங்களில் உணவருந்த அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் அறிவித்தார்.

எம்.சி.ஓ-வின் கீழ் உள்ளவர்கள் அதன் பயணிகளின் திறனைப் பொறுத்து காரில் இரண்டுக்கும் மேற்பட்ட நபர்களுடன் பயணிக்க அனுமதிக்க அரசாங்கம் முடிவு செய்துள்ளது என்றார். இது வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 19) முதல் நடைமுறைக்கு வரும்.

MCO இன் கீழ் உள்ள மாநிலங்கள் சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர், பினாங்கு மற்றும் ஜோகூர் ஆகிய மாநிலங்களில் MCO இன் கீழ் வசிப்பவர்களுக்கு பொது முறையீடுகளைக் கேட்டபின் சில நெகிழ்வுத்தன்மையை நாங்கள் அனுமதித்துள்ளோம் என்று வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 18) அவர் கூறினார்.

பிப்ரவரி 16 அன்று, இஸ்மாயில் சப்ரி நான்கு மாநிலங்களுக்கான MCO நீட்டிப்பை அறிவித்தார், அதே நேரத்தில் நாடு முழுவதும் பெரும்பான்மையான மாநிலங்கள் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ளன. மீட்பு MCO இன் கீழ் உள்ள ஒரே மாநிலம் பெர்லிஸ் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here