முதலாளிகளால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்ட கம்போடிய பணிப்பெண் மீட்பு

புக்கிட் மெர்தாஜாம்: தனது முதலாளிகளால் துஷ்பிரயோகம் செய்த  30 வயது கம்போடிய பெண்ணை   போலீசார் மீட்டுள்ளனர்.

புதன்கிழமை (பிப்.24) இரவு 9.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்த அறிக்கை கிடைத்ததைத் தொடர்ந்து இங்குள்ள கம்போங் பாருவின் ஜாலான் பெர்படுவானில் உள்ள ஒரு வீட்டை போலீசார் சோதனை செய்ததாக மத்திய செபராங் பிறை ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் ஷஃபி சமத் தெரிவித்தார்.

போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து பாதிக்கப்பட்டவரை வீட்டின் ஒரு அறையில் தரையில் கண்டனர்.  அவரது முகத்தில் காயங்கள் மற்றும் அவரது கையில் எரிந்த அடையாளங்கள், அத்துடன் வடுக்கள் மற்றும் அவரது கைகளிலும் கால்களிலும் அரிப்புக்கான அறிகுறிகளும் காணப்பட்டன.

தனது முதலாளியால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டு தாக்கப்பட்டதோடு சூடான நீரை ஊற்றினார்  என்று அவர் கூறினார். கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக குடும்பத்திற்கு பணி செய்த பாதிக்கப்பட்டவர், பின்னர் மருத்துவ பரிசோதனைக்காக செபராங் ஜெயா மருத்துவமனை அழைத்து செல்லப்பட்டதாக ஏ.சி.பி ஷாஃபி மேலும் தெரிவித்தார்.

தனிநபர்கள் கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்புச் சட்டம் (அட்டிப்சம்) 2007 இன் பிரிவு 13 மற்றும் 44 ன் கீழ் விசாரணைக்கு வசதியாக 50 மற்றும் 60 களில் ஒரு தம்பதியினர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்றார். பின்னர் இந்த தம்பதியர் மார்ச் 2 வரை ஆறு நாட்கள் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here