விசுவாச துரோகத்திற்காக ஆடவரை தேடும் போலீசார்

ஜோகூர் பாரு: ஒரு பெண் சம்பந்தப்பட்ட விசுவாசதுரோக குற்றச்சாட்டுக்கு ஆளான 29 வயது இளைஞனின் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்காக போலீசார்  புகாரை பதிவு செய்துள்ளனர். சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடப்பட்ட மூன்று நிமிட வீடியோவில் அந்த நபர் இந்த கோரிக்கையை முன்வைத்தார்.

அந்த நபர் நீண்ட காலமாக வீடு திரும்பவில்லை என்று அந்த நபரின் தந்தையும் சகோதரியும் கூறியுள்ளதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் கம் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சே (படம்) தெரிவித்தார்.

நாங்கள் இன்னும் அவரைக் கண்டுபிடித்து வருகிறோம். விஷயங்களை தங்கள் கைகளில் எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம் என்றும் அதை விசாரிக்க அதிகாரிகள் அனுமதிக்க வேண்டும் என்றும் நான் பொதுமக்களை கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 25) ஜொகூர் பொலிஸ் தலைமையகத்தில் நடைபெற்ற 34 காவல்துறையினருக்கு 34 நான்கு சக்கர வாகனங்கள் வழங்குவதற்கான விழாவில் கலந்து கொண்ட பின்னர், “நாங்கள் இந்த விஷயத்தை நியாயமாக விசாரிப்போம், சட்டத்தின்படி நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படும்” என்று அவர் கூறினார்.

நாட்டில் மக்கள் மத்தியில் கோபத்தைத் தூண்டும் ஆத்திரமூட்டும் அறிக்கைகளை வெளியிடவோ அல்லது பரப்பவோ கூடாது என்று  அயோப் பொதுமக்களை கேட்டுக்கொண்டார்.

நல்லிணக்கத்தை சீர்குலைக்கும் அறிக்கைகளை வெளியிடுபவர்கள் மீது நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 19), பெர்சியாரான் டத்தோ ஒன்னில் உள்ள ஒரு வீட்டை இரவு 9.50 மணியளவில் போலீசார் சோதனை செய்தனர். அந்த நபர் உள்ளே இருப்பதாக சந்தேகிப்பதால் ஒரு குழுவினர் வீட்டை சோதனை செய்தனர் என்ற தகவல் கிடைத்தது. இருப்பினும், அந்த நபர் வீட்டில் காணப்படவில்லை.

இந்த வழக்கு தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 4 (1) தேசத்துரோக சட்டம் 1948, பிரிவு 298 மற்றும் பிரிவு 505 (c), அத்துடன் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here