அழுத்தத்தின் காரணமாக எம்.பி.க்கள் கட்சி தாவி இருக்கின்றனர்

போர்ட்டிக்சன்: டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினின் பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்தை ஆதரிப்பதாக Julau MP Larry Sng Wei Shein and Tebrau MP Steven Choong Shiau Yoon   அழுத்தம் கொடுத்ததாகவும் அது குறித்த விவரங்களை சரியான நேரத்தில் வெளியிடுவேன் என்று டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறுகிறார்.

முன்னாள் பி.கே.ஆர் நாடாளுமன்ற  உறுப்பினர்களான லேரி செங் மற்றும் சூங் ஆகியோர் பெரிகாத்தானுக்கு ஆதரவாக தங்கள் சட்டரீதியான அறிவிப்புகளை (எஸ்டி) ஞாயிற்றுக்கிழமை பிரதமரிடம் ஒப்படைத்தனர், மேலும் அவர்கள் “அரசாங்க நட்பு சுயேச்சைகள்” என்று கூறினர்.

இதற்கு முன்னர், கடந்த ஆண்டில் அதிகமான அரசியல் உறுதியற்ற தன்மை இருந்ததால் பி.கே.ஆரை விட்டு வெளியேற முடிவு செய்ததாக அவர்கள் தெரிவித்தனர்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோயின் பொருளாதார தாக்கம், வேலை இழப்பு மற்றும் குறைந்த பொருட்களின் விலையிலிருந்து வருமானம் குறைந்து வருவதால் மக்கள் தங்கள் தொகுதியும் நாட்டின் மிக வறிய நிலையில் உள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார்.

ஒரு பேஸ்புக் பதிவில், சூங் தனது தொகுதியில் உள்ள பிரச்சினைகளை தீர்க்க மத்திய அரசின் உதவியின் அவசியத்தை மேற்கோள் காட்டினார்.

எதிர்க்கட்சித் தலைவரான அன்வார் பக்காத்தான் ஹரப்பன் இன்னும் அதிக ஆதரவைப் பெற்றதாகக் கூறினர்.  இருப்பினும் அவர்கள் இருவரும் கட்சி தாவி இருக்கின்றனர்.மக்கள் இதை தவறாக புரிந்து கொள்ள மாட்டார்கள் என்று நம்புகிறேன்.

செவ்வாயன்று (மார்ச் 2) பசிபிக் ரீஜென்சி ஹோட்டலை அதிகாரப்பூர்வமாக திறந்து வைத்த பின்னர், பெரிகாத்தான் நேஷனல் சிறுபான்மை ஆதரவை மட்டுமே கொண்டுள்ளது.

மற்றொரு, ஜோகூரில் உள்ள மூன்று பார்ட்டி அமானா நெகாரா சட்டமன்ற உறுப்பினர்களை பி.கே.ஆர் ஏற்றுக்கொள்வதற்கான முடிவு அதன் கூட்டாளியுடனான உறவை பாதிக்காது என்று அன்வர் கூறினார்.

பி.கே.ஆரில் சேருவதற்கான அவர்களின் விருப்பத்தை மூவரும் ஆரம்பத்தில் சுட்டிக்காட்டியபோது, ​​இந்த விஷயத்தை அமானா தலைமையுடன் விவாதிக்குமாறு அவர்களுக்கு அறிவுறுத்தியதாக அவர் கூறினார்.

நான் அமானா தலைவர்  (முகமட் சாபு) உடன் தொடர்பு கொண்டுள்ளேன். இது எங்களுக்கிடையிலான உறவுகளை பாதிக்கும் என்று நான் சந்தேகிக்கிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

அமானாவை விட்டு வெளியேறிய மூன்று  உறுப்பினர்கள் கைருதீன் ஏ.ரஹீம் (செங்கராங்), முஹம்மது சையத் ஜோனிட் (மக்கோத்தா) மற்றும் பைசுல் அம்ரி அட்னன் (ஜெராம்). சனிக்கிழமை, கைருதீன் அவர்கள் கடந்த ஆண்டு பி.கே.ஆரில் சேர்ந்ததை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here