பெண் வாகன ஓட்டுநரிடம் போலி துப்பாக்கி காட்டி மிரட்டிய ஆடவர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: திங்கள்கிழமை (மார்ச் 1) பெண்  வாகன  ஓட்டுநரிடம் போலி துப்பாக்கியை காட்டி மிரட்டிய 32 வயது நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

இந்த சம்பவம் ஜாலான் பி.ஜே.யூ 10/3 இல் நிகழ்ந்தது. ஒரு கார் தனக்கு முன்னால் தவறாக ஓட்டப்பட்டபின் பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது ஹாரனை பயன்படுத்தினார். பின்னர் ஓட்டுநர் துப்பாக்கியைப் போன்ற ஒரு பொருளைக் காட்டினார் என்று பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நிக் எசானி கூறினார் முகமட் பைசல் கூறினார்.

சந்தேக நபர் புதன்கிழமை (மார்ச் 3) பண்டார் ஸ்ரீ  டாமான்சாராவில் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், சந்தேக நபரின் இடுப்பில் போலி துப்பாக்கி கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். பாதிக்கப்பட்டவர் மீது கோபமாக இருந்ததால் தான் போலி துப்பாக்கியைக் காட்டியதாக அவர் ஒப்புக்கொண்டார் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் முன் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றம் இருப்பது கண்டறியப்பட்டதாகவும், அவர் வேலையில்லாமல் இருப்பதாகவும், அவர் மூன்று நாட்கள் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக ஏ.சி.பி நிக் எசானி தெரிவித்தார்.

தொடர்பில்லாத வழக்கில், வழிப்பறி திருட்டில் சம்பந்தப்பட்டதாக  சந்தேகிக்கப்பட்ட நான்கு பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் 11 ஆம் தேதி ஒரு ஸ்னாட்ச் திருட்டு வழக்கில் போலீசார் தொடர்ந்து நடத்தி வந்த விசாரணையை அடுத்து, 44 வயது நபர் தனது தங்கச் சங்கிலியை இழந்த நிலையில் இந்தக் கும்பல் கைது செய்யப்பட்டுள்ளது.

மார்ச் 2 ஆம் தேதி, நான்கு சந்தேக நபர்களும் ஜின்ஜாங்கில் கைது செய்யப்பட்டனர். மூன்று பேர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டனர். அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதன் மூலம், கோத்தா டாமான்சாரா பகுதியில் ஏழு வழிப்பறி திருட்டு வழக்குகளை நாங்கள் தீர்த்துள்ளோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here