சொந்த வீட்டிலேயே திருடிய ஆடவர்

மலாக்கா: 33 வயதான ஒருவர் தனது கடன்களைத் தீர்ப்பதற்காக இங்குள்ள புக்கிட் லிண்டாங்கில் உள்ள தனது சொந்த  வீட்டிற்குள் நுழைந்ததாக ஒப்புக்கொண்டார்.

கொள்ளை நடந்ததாகக் கூறப்படும் சந்தேகநபரையும் அவரது 44 வயது காதலியையும் சனிக்கிழமை (மார்ச் 6) கைது செய்ததாக சந்தேகநபரின் 28 வயது சகோதரர் தியாங் துவா காவல் நிலையத்தில் அறிக்கை அளித்ததை அடுத்து போலீசார் கைது செய்துள்ளதாக மலாக்கா தெங்கா ஒ.சி.பி.டி உதவி  ஆணையர் அப்சானிசர் அகமது தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது போலீஸ் புகாரில் தனது குடும்ப உறுப்பினர்கள் RM6,000 ரொக்கத்தையும், அவரது தந்தை மற்றும் சகோதரிக்கு சொந்தமான 15 சவரன் நகைகளையும் ஒரு கிரெடிட் கார்டையும் இழந்துவிட்டதாகக் கூறினார்.

மலாக்கா தெங்கா போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த எனது அதிகாரிகளால் இந்த கைது செய்யப்பட்டுள்ளது என்று ஏசிபி அப்சானிசார் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் ஒரே வீட்டில் வசித்து வருவதாகவும், அவரது தந்தை உடைந்து போனதைக் கண்டுபிடித்ததும், பின்னர் போலீசார் அவரிடம் விசாரித்தபோது திருட்டை ஒப்புக்கொண்டதும் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி இருந்ததாகவும் அறியப்பட்டது. கடன்களைச் செலுத்துவதற்காக சந்தேக நபர் வீட்டிற்குள் நுழைந்ததாக ஒப்புக் கொண்டுள்ளார்.

திருடப்பட்ட கிரெடிட் கார்டை தனது நண்பரிடம் ஒப்படைத்ததாக சந்தேக நபர்  கூறினார்.

இங்குள்ள தாமான் துயோங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்து திருடப்பட்ட பொருட்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்ய முடிந்தது என்று ஏ.சி.பி அப்சானிசார் தெரிவித்தார்.

திருட்டுக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 457 ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார். சந்தேகநபர் மூன்று நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், அவரது காதலி ஒரு நாள்  தடுப்புக் காவலில் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here