7 மாத குழந்தை துஷ்பிரயோகம் – தாய் தடுப்பு வைப்பு

பட்டர்வொர்த்: தனது ஏழு மாத குழந்தையை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக இங்கு 25 வயது கடை உதவியாளர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

திங்கட்கிழமை (மார்ச் 8) இங்குள்ள லுமினரி குடியிருப்பில் பெண் கைது செய்யப்பட்டதாக வடக்கு செபராங் பிறை ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நூர்ஜெய்னி முகமட் நூர் தெரிவித்தார்.

குழந்தையின் உடலில் ஏற்பட்ட காயங்களை அவரது மைத்துனர் கவனித்ததை அடுத்து அந்த பெண்ணின் கணவர் ஒரு அறிக்கை தாக்கல் செய்ததாக ஏ.சி.பி நூர்செய்னி செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 9) தெரிவித்தார்.

அந்த பெண்ணின் கணவர், ஒரு மெக்கானிக், அவரது மனைவி பாதிக்கப்பட்டவரை தெலோக் ஆயர் தாவரில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 7) தனது இடத்தில் இறக்கிவிட்டார் என்று கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரை  குளிக்கும்படி அவர் தனது மைத்துனரிடம் கேட்டார். பின்னர் குழந்தையின் உடல் மற்றும் கண்களில் காயங்கள் இருப்பதாகக் கூறப்பட்டது. அந்த நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை மருத்துவமனைக்கு சோதனைக்கு அழைத்துச் சென்று துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக அறிக்கை அளிக்கத் தொடங்கினார்.

இங்குள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் சில நண்பர்களின் பராமரிப்பில் இருந்தபோது பாதிக்கப்பட்டவர் ஊஞ்சலில் இருந்து விழுந்திருக்கலாம் என்று தாய் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயும் அவரது நண்பர்களும் போதைப்பொருள் பழக்கத்திற்கு ஆளானவர்கள் என்பதால் காயங்களுக்கு அது காரணமாக இருக்கலாம் என்று நாங்கள் சந்தேகிப்பதால் அவரது  புகார் குறித்து போலீசாருக்கு சந்தேகம் உள்ளது.

ஆனால் அபார்ட்மெண்டின் சிசிடிவி காட்சிகள் எதுவும் இல்லாததால், எங்களிடம் எந்த ஆதாரமும் இல்லை என்று ஏசிபி நூர்செய்னி கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததாகவும், அதற்கு முன் மூன்று போதைப்பொருள் குற்றங்கள் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், குழந்தை அனுமதிக்கப்பட்ட செபராங் ஜெயா மருத்துவமனையின் மருத்துவ அறிக்கைகள் பாதிக்கப்பட்டவரின் கன்னம், முகம் மற்றும் அடிவயிற்றின் இடது புறத்தில் காயங்கள் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தியதாக ஏ.சி.பி நூர்செய்னி கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் வலது கண்ணிலும் இரத்தப்போக்கு ஏற்பட்டது.

பெரும்பாலான காயங்கள் 1cm அளவில் இருந்தன, ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவரின் அடிவயிற்றில் 2cm 1cm அளவிடும் ஒரு பெரிய காயம் இருந்தது.

எலும்பு முறிவுகள் எதுவும் இல்லை. குழந்தை சுறுசுறுப்பான நிலையில் இருக்கிறார் என்று அவர் கூறினார். ஒரு பராமரிப்பின் கீழ் குழந்தையிடம் மோசமாக நடந்து கொண்டதற்காக பாதிக்கப்பட்ட குழந்தை தாயின் 2001 குழந்தை பிரிவு 31 (1) இன் கீழ் போலீசாரால் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here