சுற்றுலாத் துறை வளங்களை அதிகரிப்பதில் கவனம் செலுத்துகிறது

கோலாலம்பூர்: சுற்றுலாத்துறை இப்போது சுற்றுச்சூழல், கிராமப்புற மற்றும் அனுபவமிக்க சுற்றுலா மூலம் தற்போதுள்ள வளங்களை அதிகரிப்பதில் கவனம் செலுத்துகிறது. மேலும் முக்கிய தயாரிப்புகளை மேம்படுத்துகிறது என்று சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  நான்சி சுக்ரி தெரிவித்தார்.

எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டவுடன் தொழில்துறையை படிப்படியாக புத்துயிர் பெறுவதற்காக தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பயண சேவையை விரிவுபடுத்துவதையும் இந்தத் தொழில் கவனித்து வருகிறது.

தொற்றுநோயை அனுபவித்தபின் விருப்பத்தேர்வுகளில் மாற்றம் போக்கு சுற்றுலாத் துறைக்கு ஒரு புதிய முன்னோக்கைக் கொடுத்துள்ளது.

அதற்கு மேல், காலநிலை மாற்றம் மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு ஆகியவை உலகளவில் சுற்றுலாவில் முக்கியமான பிரச்சினைகளாக மாறி வருகின்றன என்று அவர் நேற்று ITB பெர்லின் இப்போது 2021 ஐ அதிகாரப்பூர்வமாகக் கூறினார்.

இதற்கிடையில், மலேசியாவும் இந்தோனேசியாவும் சுற்றுலாவை புத்துயிர் பெறுவதையும் வணிக பயணிகளையும் நோக்கமாகக் கொண்ட பரஸ்பர பசுமை பாதை / பயண தாழ்வாரம் ஏற்பாடு (ஆர்ஜிஎல் / டிசிஏ) தொடர்பான ஒப்பந்தம் குறித்து விவாதித்து வருவதாக நான்சி கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here