கோலலங்காட் பிகேஆர் தலைவர்களுடன் சந்திப்பு

கிள்ளான்: சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் டத்தோ ஶ்ரீ  அமிருடீன் ஷரி கோல லங்காட் பி.கே.ஆர் தலைவர்களை சனிக்கிழமை (மார்ச் 13) இரவு சந்தித்து தற்போதைய கொந்தளிப்புக்கு மத்தியில் பிரிவு வலுவாக இருக்கும் என்று அவர்களுக்கு உறுதியளிக்கிறார்.

பி.கே.ஆரைச் சேர்ந்த பிரிவின் தலைவரும் கோல லங்காட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ டாக்டர் சேவியர் ஜெயக்குமார் திடீரென ராஜினாமா செய்த பின்னர் இக்கூட்டம் நடைபெறவுள்ளது.

கட்சியின் ஸ்திரத்தன்மையை உறுதிப்படுத்தவும், அங்கு நிகழ்ச்சிகளை ஒழுங்கமைக்கவும் கோலா லங்காட் பிரிவு தலைவர்களை நான் சந்திப்பேன் என்று அமிருதீன் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த பிரிவு பி.கே.ஆரின் போராட்டத்தைத் தொடரும் என்றும், வரவிருக்கும் பொதுத் தேர்தலில் தொகுதியைப் பாதுகாக்க பாடுபடும் என்றும் தான் நம்புவதாக அவர் கூறினார்.

பக்காத்தான் ஹரப்பன் சட்டமன்ற உறுப்பினர்களும் நானும் பி.கே.ஆர் மற்றும் பக்காத்தான் ஹரப்பனின் போராட்டங்களுக்கு தொடர்ந்து விசுவாசமாக இருப்பதற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறோம். இது சிலாங்கூரின் சிறப்பையும், ஸ்திரத்தன்மையையும் வலிமையையும் முன்னுரிமை செய்கிறது என்று மாநில பி.கே.ஆர் மற்றும் பக்காத்தான் ஹரப்பன் தலைவரான அமிருதீன் கூறினார்.

சிலாங்கூர் மற்றும் அதன் மக்களுக்கு பயனளிக்கும் கொள்கைகளில் சீர்திருத்தவாத நிகழ்ச்சி நிரலை பரப்புவதற்கான அவர்களின் நிலைப்பாட்டில் சிலாங்கூர் பி.கே.ஆர் மற்றும் பக்காத்தான் இருவரும் உறுதியாக இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here