பங்சாரில் நடந்த தகராறில் ஆடவர் கொலை

கோலாலம்பூர்: சனிக்கிழமை (மார்ச் 13) அதிகாலை பாங்சார் ஜாலான் தெலாவியில் நடந்த சண்டையைத் தொடர்ந்து 28 வயது இளைஞர் ஒருவர் கொல்லப்பட்டார். மற்றொருவர் காயமடைந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பாங்சரில் உள்ள ஒரு கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோர் முன் விழுந்த வீடியோ பின்னர் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளது.

சனிக்கிழமை அதிகாலை 1 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்தபோது, ​​ஜலான் தெலாவியில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் மதுபானம் அருந்திய பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவர் தனது நண்பர்களுடன் ஒரு வாகன நிறுத்துமிடத்தை நோக்கி நடந்து வருவதாக பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அனுவார் ஒமர் தெரிவித்தார்.

அவர் தனது காரை நோக்கிச் செல்லும்போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவரும் அவரது நண்பர்களும் ஒரு குழுவிற்குள் ஓடினர், சண்டை ஏற்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் கத்தியால் வெட்டப்பட்டு பீர் பாட்டில்களால் குத்தப்பட்டார் என்று சனிக்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் அருகிலுள்ள ஷாப்பிங் மாலுக்கு தப்பிச் சென்று ஒரு கன்வீனியன்ஸ் கடைக்கு முன் விழுந்ததாக ஏ.சி.பி. தெரிவித்தார். அவர் யுனிவர்சிட்டி மலாயா மருத்துவ மையத்திற்கு (யுஎம்எம்சி) கொண்டு செல்லப்பட்டார். சிகிச்சை பெறும்போது அவர் இறந்தார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், பாதிக்கப்பட்ட நண்பர்களில் ஒருவரான 30 வயது நபர் முகத்தில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், அவர் மருத்துவமனை கோலாலம்பூரில் (எச்.கே.எல்) சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் ஏ.சி.பி அனுவார் தெரிவித்தார்.

தாக்குதல் நடத்தியவர்களில் ஒருவர் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு எதிராக வெறுப்பைக் கொண்டிருந்தார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

நாங்கள் ஐந்து சந்தேக நபர்களை அடையாளம் கண்டுள்ளோம். நாங்கள் அவர்களை கண்காணிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

தகவல் உள்ளவர்கள் 03-2297 9222 என்ற எண்ணில் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீஸ் ஹாட்லைனையும், 03-2115 9999 என்ற எண்ணில் கே.எல் போலீஸ் ஹாட்லைனையும் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தையும் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here