மற்ற கட்சிகளைச் சேர்ந்த அதிகமான தலைவர்கள் பெரிகாத்தானில் சேருவார்கள் – பைசல் அசுமு கருத்து

ஈப்போ: எதிர்காலத்தில் பல்வேறு கட்சிகளைச் சேர்ந்த இன்னும் சில தலைவர்கள் பெரிகாத்தான் நேஷனலில் சேருவார்கள் என்று டத்தோ ஶ்ரீ அஹ்மத் பைசல் அஸுமு (படம்) கூறுகிறார்.

இந்த தலைவர்கள் பெர்சத்து அல்லது பெரிகாத்தானில் உள்ள எந்த கட்சிகளிலும் சேரலாம் என்று எதிர்பார்க்கப்படுவதாக பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா (பெர்சத்து) துணைத் தலைவர் தெரிவித்தார். எங்களுடன் சேர விரும்பும் இன்னும் சிலர் உள்ளனர், குறிப்பாக எதிர்க்கட்சிகளிலிருந்து.

அவர்கள் பொதுத் தேர்தலுக்கு அருகில் சேருவார்கள் என்று சனிக்கிழமை (மார்ச் 13) இங்குள்ள தஞ்சாங் ரம்புத்தானில் உள்ள டி.ஆர்.இசட் கால்பந்து அகாடமிக்கு ஒரு மாதிரி காசோலையை வழங்கிய பின்னர் அவர் கூறினார்.

இந்த குறைபாடுகள் பேராக்கிலிருந்து வந்தவையா என்று கேட்டதற்கு, பைசல் “நாடு தழுவிய” என்று பதிலளித்தார். ட்ரோனோ மற்றும் புந்தோங் சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள், பால் யோங் சூ கியோங் மற்றும் ஏ.சிவசுப்பிரமணியம் முறையே பெர்சத்துவுக்கு இணை உறுப்பினர்களாக இணைவது குறித்து பைசலுக்கு முன்பு கேட்கப்பட்டது.

யோங் மற்றும் சிவசுப்பிரமணியம் இருவரும் முன்னாள் டிஏபி உறுப்பினர்களாக இருந்தனர். அவர்கள் கட்சியிலிருந்து வெளியேறி சுயேட்சைகளாக மாறினர், கடந்த ஆண்டு பெரிகாத்தானில் மாநில அரசில் பொறுப்பேற்றனர்.

பெர்சத்துவில்  சேருவதற்கு முன்பு, சிவசுப்பிரமணியம் ஜூன் மாதம் கெராக்கானில் சேர்ந்தார். கெரெட்டாபி தனா மெலாயு சென்.பெர்ஹாட் தலைவர் நியமனம் குறித்து ​​ பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுடன் இன்னும் சந்தித்து முடிவு செய்யவில்லை என்று பைசல் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here