அமைச்சரின் உதவியாளருக்கு காயம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் ஒரு உலோகப் பொருளைத் தாக்கி சாலை தடுப்பின் மீது கார் மோதியதில் அமைச்சரின் உதவியாளர் காயமடைந்தார்.

“இந்த விபத்து ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 14) அதிகாலை 12.30 மணியளவில் அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் KM14.6 இல் நிகழ்ந்தது. 47 வயதான நபர் ஒரு அமைச்சருக்கு சிறப்பு தனியார் செயலாளராக (SUSK) பணியாற்றுகிறார்.

கட்டுமானப் பணிகள் எதுவும் மேற்கொள்ளப்படாததால் சாலையில் ஒரு உலோகப் பொருள் லாரியில் இருந்து விழுந்ததால் இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாக விசாரணைகள் தெரிவிக்கின்றன. இதனால் ஓட்டுநர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழக்க நேரிட்டது என்று பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நிக் எசானி மொஹமட் பைசல் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவருக்கு மூக்கு மற்றும் கன்னத்து எலும்பு முறிந்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

சாட்சிகள் இருந்தால் போக்குவரத்து விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் மொஹமட் அல் ரசித் போர்ஹானுடினை 019-9905 570 என்ற எண்ணிலோ அல்லது பி.ஜே. போலீஸ் மாவட்ட தலைமையகத்தின் செயல்பாட்டு அறையிலோ 03-7966 2176 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here