மைசெஜ்தெரா பயன்பாட்டை நஜிப் பயன்படுத்தாத வீடியோ குறித்து போலீஸ் விசாரணை

கோலாலம்பூர்: புக்கிட் பிந்தாங்கில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் முன்னாள் பிரதமர் டத்தோ ஶ்ரீ  நஜிப் துன் ரசாக் கோவிட் -19 தரமான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) பின்பற்றவில்லை என்பதைக் காட்டும் வீடியோவை போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்.

இந்த வழக்கில் தொடர்புடைய அனைத்து நபர்களும் விரைவில் தங்கள் அறிக்கைகளை பதிவு செய்ய டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு அழைக்கப்படுவார்கள்.

விசாரணை முடிந்ததும் விசாரணைக் கட்டுரை துணை அரசு வக்கீலிடம் ஒப்படைக்கப்படும் என்று சனிக்கிழமை (மார்ச் 20) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். எஸ்ஓபிக்கு இணங்க வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார். மீறுபவர்களுக்கு எதிராக சட்டத்தின் படி கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பின்னர் வைரலாகிவிட்ட அந்த வீடியோ, வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 19) ரெஸ்டோரன் நாசி அயாம் ஹைனம் சீ மெங்கிற்குள் நுழைவதற்கு முன்பு நஜிப் மைசெஜ்தெரா பயன்பாட்டை ஸ்கேன் செய்யவில்லை. அவரது வெப்பநிலையை சரிபார்க்கவில்லை அல்லது அவரது விவரங்களை பதிவு செய்யவில்லை என்பதைக் காட்டுகிறது.

இந்த விவகாரத்தில் காவல்துறையினர் ஏற்கனவே விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளதாக டாங் வாங் ஒ.சி.பி.டி உதவி கம்யூ மொஹமட் ஜைனல் அப்துல்லா தெரிவித்தார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here