ஏரியில் கார் விழுந்து 2 பெண்கள் பலி

ஜார்ஜ் டவுன்: கெடாவின் செர்டாங்கில் உள்ள ஏரியில் கார் விழுந்து 28 மற்றும் 69 வயதுடைய இரண்டு பெண்கள் உயிரிழந்துள்ளனர்.

கெடா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை உதவி இயக்குநர் (செயல்பாடுகள்) முகமதுல் எசான் முகமது ஜெய்ன் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 21) மாலை 6.25 மணியளவில் ஒரு கார் ஏரிக்குள் விழுந்ததாக மெர்ஸ் 999 இலிருந்து அவசர அழைப்பு வந்தது.

நாங்கள் ஒரு தீயணைப்பு மீட்பு டிரக் (எஃப்ஆர்டி) மற்றும் அவசர மருத்துவ பதில் சேவை (ஈஎம்ஆர்எஸ்) வாகனத்தை சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பினோம். பேராக்கில் உள்ள செலாமா தீயணைப்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த தீயணைப்பு வீரர்கள், ஒரு எஃப்ஆர்டி மற்றும் ஒரு லைஃப் படகு மூலம் எங்களுக்கு உதவினர்.

காரின் சரியான இருப்பிடத்தைக் கண்டறிய மேற்பரப்பு தேடலை மேற்கொள்ளுமாறு ஆபரேஷன் கமாண்டர் தனது ஆட்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.  பாதிக்கப்பட்ட  முதல் நபரை  இரவு 8.40  க்கும் இரண்டாவது நபரை இரவு 9 மணியளவில் கண்டுபிடித்தோம் என்றார்.

நாங்கள் வெற்றிகரமாக இரவு 11 மணியளவில் காரை மேற்பரப்புக்கு கொண்டு வந்தோம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here