தவறான புரிதலாக இருக்கக் கூடும்

ஈப்போ: பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவில் டிட்டி செரோங் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஹஸ்னுல் சுல்கர்னைன் அப்துல் முனைமின் உறுப்பினர் நிலை குறித்து தவறான புரிதல் இருக்கக்கூடும் என்று டத்தோ ஶ்ரீ  அஹ்மட் பைசல் அஸுமு (படம்) நம்புகிறார்.

கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் டத்தோ ஶ்ரீ  ஹம்சா ஜைனுடினின் முந்தைய அறிக்கை தவறாகக் கருதப்பட்டிருக்கலாம் என்று பெர்சத்து துணைத் தலைவரும் பேராக் மாநில தலைவருமான அவர் தெரிவித்தனர்.

கட்சி அறிவுறுத்தல்களுக்கு எதிராக ஹஸ்னுல் செயல்பட்டால் (அவர் பதவி நீக்கம் செய்யப்படுவார்) ஹம்ஸா சொன்னதாக நான் நினைக்கிறேன் என்று அவர் கூறினார். மேலும் அவர் மாநில பெர்சத்து செயலாளர் டத்தோ ஜைனோல் ஃபட்ஸி பஹாருதீனுடன் சரிபார்க்க வேண்டும் என்று கூறினார். ஹஸ்னுலை கட்சியில் இருந்து  நீக்கப்பட்டதாக  தெரிவிக்கப்பட்டது.

கட்சியிலிருந்து இதுவரை உத்தியோகபூர்வ அறிக்கைகள் எதுவும் இல்லை, (ஹஸ்னுலுக்கு எதிராக) எந்த விசாரணையும் இல்லை என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அஹ்மட் பைசல் கூறினார்.

கடந்த மாநில சட்டமன்ற அமர்வின் போது ஹஸ்னுல் என்னை ஆதரிக்கவில்லை என்று பகிரங்கமாக ஒப்புக்கொண்டாரா? டிசம்பர் மாதம், ஹம்னுலின் உறுப்பினர் நிலை கடந்த மாநில சட்டசபை அமர்வில் அவர் எவ்வாறு வாக்களித்தார் என்பதைப் பொறுத்தது என்று ஹம்சா கூறியிருந்தார். இது அஹ்மட் பைசல் மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர்களின் நம்பிக்கையை இழந்து பின்னர் மந்திரி பெசார் பதவியை ராஜினாமா செய்தார்.

முன்னதாக பார்ட்டி அமானா நெகாராவைச் சேர்ந்த ஹஸ்னுல், கடந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் பெரிகாத்தான் நேஷனல் மாநிலத்தை கைப்பற்றியதாக அறிவித்த சிறிது நேரத்திலேயே கட்சியை விட்டு வெளியேறினார். அவர் ஜூன் மாதம் பெர்சத்துடன் சேர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here