தெங்கு ஜஃப்ருல்: 19.45 பில்லியன் i-Lestari மற்றும் i-Sinar இருந்து 52.48 பில்லியன் திரும்பப் பெற ஒப்புதல்

கோலாலம்பூர்: 5.23 மில்லியன் பணியாளர் வருங்கால வைப்பு நிதி (இபிஎஃப்) உறுப்பினர்கள் சம்பந்தப்பட்ட i-Lestari வழியாக திரும்பப் பெறுவதில் இருந்து மொத்தம் 19.45 பில்லியன் மார்ச் 12 வரை ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டுள்ளது என்று நிதியமைச்சர் தெங்கு டத்தோ ஶ்ரீ  ஜஃப்ருல் அப்துல் அஜீஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், இந்த ஆண்டு மார்ச் 14 வரை, 5.94 மில்லியன் விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ஐ-சினார் RM52.48 பில்லியன் திரும்பப் பெற ஒப்புதல் அளிக்கப்பட்டுள்ளது.நநஅந்த தொகையில், மொத்தம் RM32.74 பில்லியன் வரவு வைக்கப்பட்டுள்ளது. தேசிய முகவர் (Laksana) இடையிலான 46 ஆவது பொருளாதார தூண்டுதல் நடைமுறை மற்றும் ஒருங்கிணைப்பு பிரிவை இன்று தனது முகநூல் பக்கத்தில் தெரிவித்திருந்தார்.

ஓய்வூதியத் திட்டமிடல் முக்கியமானது மற்றும் இபிஎஃப் வழங்கிய ஓய்வூதிய ஆலோசனை சேவையை (ஆர்ஏஎஸ்) இந்த நோக்கத்திற்காக இலவசமாகப் பயன்படுத்த பொதுமக்கள் பரிந்துரைக்கப்படுகிறார்கள்  என்று அவர் கூறினார்.

இந்த இலவச சேவையின் தகவல்களை https://www.kwsp.gov.my/ms/member/retirement-advisory-service இல் காணலாம். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here