உண்டி18: நாடாளுமன்றத்தின் கூடிய 8 பேரிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பெற்றனர்

கோலாலம்பூர்: கடந்த சனிக்கிழமை நாடாளுமன்றம் முன்பு உண்டி 18 ஆர்ப்பாட்டம் தொடர்பாக எட்டு பேரிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பெற்றுள்ளனர்.

செவ்வாயன்று (மார்ச் 30) ​​தொடர்பு கொண்டபோது, ​​நாங்கள் மற்ற மூன்று பேரிடமிருந்து விரைவில் அறிக்கைகளை எடுப்போம் என்று டாங் வாங்கி ஓசிபிடி உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைனல் அப்துல்லா கூறினார்.

இதற்கிடையில் போலீஸ் படைத்தலைவர் டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீட் படோர், ஜனநாயகம் அல்லது பேச்சு சுதந்திரத்தை கட்டுப்படுத்துவது இதன் நோக்கம் அல்ல என்றார். எங்கள் விசாரணைகள் அமைதியான சட்டசபை சட்டம் மற்றும் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) பின்பற்றுவதை மட்டுமே அடிப்படையாகக் கொண்டவை.

தொற்றுநோய் இன்னும் முடிவுக்கு வரவில்லை. மக்கள்  கூடி  SOP ஐ மீறும் சூழ்நிலைகளை நாங்கள் விரும்பவில்லை என்று புக்கிட் அமானில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். இதற்கிடையில், டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகத்தில் சந்தித்தபோது, ​​மலேசிய ஐக்கிய ஜனநாயக கூட்டணி (மூடா) பொதுச்செயலாளர் அமீர் அப்துல் ஹாடி  அறிக்கைகளை எடுத்துக் கொண்டவர்களில் ஒருவர் என்றும் கூறினார்.

அமைதியான சட்டமன்ற சட்டம் மற்றும் எஸ்ஓபி பின்பற்றுவது குறித்து விசாரணைகள் இருப்பதாக எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. நாங்கள் காவல்துறையினரால் நன்றாக நடத்தப்பட்டோம், நாங்கள் அவர்களுக்கு எங்கள் முழு ஒத்துழைப்பையும் வழங்கினோம் என்று அவர் கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று, கருப்பு மற்றும் வெள்ளை உடையணிந்த இளைஞர்கள் குழு ஒன்று நாடாளுமன்ற கட்டிடத்தின் முன் அமைதியாக கூடி வாக்களிக்கும் வயதை 18 ஆகக் குறைக்க வலியுறுத்தியது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here