அதிக எடையை ஏற்றி சென்றதாக லோரி ஓட்டுநர்களுக்கு வழங்கப்பட்ட சம்மன் குறித்து மறு ஆய்வு

பெட்டாலிங் ஜெயா: சரக்குகளை கொண்டு செல்லும்போது அதிக சுமைகளை ஏற்றிச் செல்வதற்காக லோரி ஓட்டுநர்களுக்கு வழங்கப்பட்ட சம்மன்களை மறுஆய்வு செய்ய சாலை போக்குவரத்து துறை (ஜே.பி.ஜே) மற்றும் நில பொது போக்குவரத்து நிறுவனம் (அபாத்) போக்குவரத்து அமைச்சகத்திடம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சம்மன்களைத் தீர்ப்பதற்கு தனது முதலாளி மறுத்ததைத் தொடர்ந்து தனது ஓட்டுநர் உரிமத்தை கறுப்புப் பட்டியில் இருப்பதாக லோரி டிரைவர் வெளிப்படுத்திய ஆதங்கத்தைத் தொடர்ந்து இது வெளிவந்துள்ளது.

அதன் அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங், இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் லோரி ஓட்டுநருக்கு தீங்கு விளைவிக்கும் என்று கூறியது, முதலாளியால் சம்மன் செலுத்தப்படாதபோது, ​​ஓட்டுநர்கள் செலவைச் செலுத்தும்படி கட்டாயப்படுத்தினர். பின்னர் சம்மன் செலுத்த முடியாதபோது அவர்களின் ஓட்டுநர் உரிமத்தை  கறுப்புப்பட்டியலில் வைத்திருக்கிறார்கள் .

போக்குவரத்து அமைச்சக அலுவலகத்தில் லோரி டிரைவர் ஆறுமுகம் சுப்பிரமணியம், அபாட் டைரக்டர் ஜெனரல் அஸ்லான் அல் பக்ரி மற்றும் ஜேபிஜே அதிகாரி ஓங் சீ டாங் ஆகியோருடன் புதன்கிழமை (மார்ச் 31) சந்தித்ததாக டாக்டர் வீ கூறினார்.

அவருக்கு ஓட்டுநர் உரிமம் (சி.டி.எல்), பொருட்கள் வாகன ஓட்டுநர் உரிமம் (ஜி.டி.எல்) மற்றும் தொழில் உரிமம் இல்லாததால் ஜே.பி.ஜே மற்றும் காவல்துறையினர் பல சம்மன் அனுப்பியதைக் கண்டு நான் வருத்தப்பட்டேன். இது சரியில்லை என்று நான் நினைக்கிறேன். எப்படி முடியும் அவரிடம் ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லையா? என்பதற்கான இறுதி பதிலாக அது அமைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here