ஆடம்பர அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் சட்டவிரோத ஆன்லைன் சூதாட்டம்

புக்கிட் மெர்தாஜாம்: இங்குள்ள ஜலான் காசா ரெசிடென்சியில் உள்ள ஒரு ஆடம்பர அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் நான்கு பேரை கைது செய்த பின்னர், தினசரி ஆயிரக்கணக்கான ரிங்கிட்டில் லாபம் ஈட்டிக் கொண்டிருந்த ஆன்லைன் சூதாட்ட கும்பலை பினாங்கு போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

பினாங்கு சிஐடி தலைவர் எஸ்ஏசி ரஹிமி முகமட் ராய்ஸ், சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 3) பிற்பகல் 1 மணியளவில் ஆடம்பர அடுக்குமாடியில் போலீசார் சோதனை செய்தனர். ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு இருந்து சேகரிக்கப்பட்ட தகவல்கள் மற்றும் உளவுத்துறையின் அடிப்படையில், 36 முதல் 37 வயதுடைய நான்கு உள்ளூர் ஆண்களை கைது செய்தனர்.

“ஆன்லைன் சூதாட்டத்திற்கான அழைப்பு மையமாக இந்த வளாகம் பயன்படுத்தப்பட்டதாகவும், சிண்டிகேட் உள்ளூர் மக்களை, குறிப்பாக முதியவர்கள் மற்றும் இந்தோனேசியர்களை பல ஆன்லைன் வலைத்தளங்கள் மூலம் வாடிக்கையாளர்களாக குறிவைத்தது என்றும் ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது,” என்று அவரை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

கும்பல் ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு ஆடம்பர அடுக்குமாடி குடியிருப்பை ஒரு கால் சென்டராக மாற்றியது, மேலும் அவை பெரும்பாலும் அதிகாரிகளின் கண்டுபிடிப்பைத் தவிர்ப்பதற்காக இடங்களுக்கு இடையில் சென்றன.

கும்பல் தினமும் 24 மணிநேரமும் ஷிப்டுகளில் பணிபுரியும் தொழிலாளர்களுடன் ஒரு மாதத்திற்கு குறைந்தபட்சம் 3,000 வெள்ளி சம்பாதித்து வருவதாக நம்பப்படுகிறது என்று ரஹிமி கூறினார்.

மூன்று கணினி மானிட்டர்கள், இரண்டு மத்திய செயலாக்க அலகுகள் (சிபியு), ஒரு மோடம் மற்றும் ஆவணங்கள் மற்றும் அவர்களின் சூதாட்ட நடவடிக்கையில் பயன்படுத்தப்படுவதாக நம்பப்படும் பிற பொருட்கள் உள்ளிட்ட பல்வேறு உபகரணங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

நான்கு சந்தேக நபர்களும் பொது விளையாட்டு வீடுகள் சட்டம் 1953 இன் 4 (1) (அ), 4 (1) (பி) மற்றும் 4 (1) பிரிவுகளின் கீழ் விசாரணைக்காக தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here