வைரல் ஆடியோ கிளிப் ‘தீய அரசியல் நாடகம்’ என்கிறார் ஜாஹிட்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சமீபத்திய அம்னோ ஆண்டு பொதுக் கூட்டத்தில் (ஏஜிஎம்) முன்னாள் செயல்திறன் குறித்து பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  அன்வார் இப்ராஹிமுடன் தொலைபேசி உரையாடலை டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி மறுத்துள்ளார்.

எனக்கும் அன்வாருக்கும் இடையில் பதிவு செய்யப்பட்ட உரையாடல் என்று கூறப்படும் வைரஸ் ஆடியோ கிளிப்பால் நான் ஏமாற்றமடைந்து அதிர்ச்சியடைகிறேன்.

ஆடியோ கிளிப்பைப் போலவே இதுபோன்ற உரையாடல் இருந்தது என்பதை நான் கடுமையாக மறுக்கிறேன். சமீபத்தில் அம்னோ ஏஜிஎம்-க்குப் பிறகு எனக்கும் அன்வாருக்கும் இடையில் எந்த உரையாடலும் இல்லை என்பதை வலியுறுத்த விரும்புகிறேன் என்று அம்னோ தலைவர் புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 7) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

“இந்த” திட்டத்தின் “சூத்திரதாரி கண்டுபிடிக்க விசாரணைகளை அனுமதிக்க போலீஸ் புகாரை விரைவாக தாக்கல் செய்யுமாறு எனது அதிகாரிக்கு உத்தரவிட்டேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

அஹ்மத் ஜாஹிட் தன்னுடைய இரண்டு குரல்களின் கசிந்த ஆடியோ கிளிப்பைக் குறிப்பிடுகிறார். அன்வர் மார்ச் 28 அன்று அண்மையில் அம்னோ ஏஜிஎம் போது வைரலாகிவிட்ட முன்னாள் உரையைப் பற்றி விவாதித்தார். இந்த பதிவு அம்னோவை பலவீனப்படுத்தும் அரசியல் முயற்சி என்று அஹ்மத் ஜாஹிட் கூறினார்.

இது ஒரு அரசியல் நாடகம், இது தீமை மற்றும் அம்னோவை பலவீனப்படுத்தவும் அழிக்கவும் தொடர்ச்சியான முயற்சிகள் உள்ளன என்பதை நிரூபிக்கிறது. இது போன்ற இன்னும் மோசமான தந்திரங்கள் அம்னோவை குறைத்து அழிக்க முயற்சிக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன்.

அம்னோ ஜனாதிபதியாக, அம்னோ உச்ச சபை மற்றும் அம்னோ ஏஜிஎம் முடிவு செய்ததை நான் மீறவோ அல்லது பின்வாங்கவோ மாட்டேன் என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 7), அஹ்மத் ஜாஹிட் மற்றும் அன்வர் போன்ற இரண்டு குரல்களுக்கு இடையிலான உரையாடலின் ஆடியோ கிளிப் வைரலாகியது.

ஆடியோ கிளிப்பில், அம்னோ ஏஜிஎம் போது ஒரு நல்ல செயல்திறனைக் காட்டியதற்காக ஒருவருக்கொருவர் வாழ்த்துக்கள் மற்றும் நன்றி தெரிவிப்பதைக் கேட்கலாம். மேலும் அம்னோ அமைச்சர்கள் ராஜினாமா செய்வதையும், பெரிகட்டன் நேஷனல் அரசாங்கத்திலிருந்து அம்னோ வெளியேறுவதையும் விவாதித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here