ஜாஹிட்-அன்வார் ஆடியோ கிளிப் குறித்து எந்த புகாரையும் பெறவில்லை என்று சைஃபுதீன் கூறுகிறார்

அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி மற்றும்  பி.கே.ஆர். தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வர் இப்ராஹிம் ஆகியோருக்கு இடையில் நடந்த உரையாடலின் ஆடியோ பதிவு   குறித்து புகார் தாக்கல் செய்யப்பட்டால் மட்டுமே விசாரிக்கப்படும் என்று டத்தோ சைஃபுதீன் அப்துல்லா கூறுகிறார்.

மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷன் (எம்.சி.எம்.சி) மற்றும் சைபர் செக்யூரிட்டி மலேசியா ஆகிய இரண்டும் இந்த விவகாரம் குறித்து இதுவரை எந்த புகாரையும் பெறவில்லை என்று தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சர் தெரிவித்தார்.

நாங்கள் காத்திருப்போம், புகார்கள் பதிவு செய்யப்பட்டால், இதுபோன்ற வழக்குகள் சைபர் செக்யூரிட்டி (மலேசியா) மூலம் விசாரிக்கப்படும். இதுவரை எங்களுக்கு எந்த புகாரும் வரவில்லை. ஆனால் அவ்வளவு எளிதானது அல்ல (உள்ளடக்கத்தை பரப்புவோருக்கு எதிராக செயல்படுவது), புகார்கள் இருந்தால் நாங்கள் விசாரிப்போம் என்று அவர்  வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 8) இஸ்தானா ஆராவில் பெர்லிஸ் துவாங்கு சையத் சிராஜுதீன் புத்ரா ஜமல்லுல்லாயின் ராஜாவுடனான சந்திப்பிற்கு முன்பு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அஹமத் ஜாஹிட் மற்றும் அன்வார் போன்ற குரல்களைக் கொண்ட இரண்டு நபர்களுக்கிடையேயான உரையாடலின் ஆடியோ பதிவு குறித்து சைஃபுதீனிடம் கேட்கப்பட்டது. இது அம்னோ பொதுச் சபைக்குப் பின்னர் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. இந்த பதிவு சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளது.

பெர்லிஸின் ராஜாவுடன் தனது சந்திப்பில், சைஃபுதீன், இணைய இணைப்பு மற்றும் டிஜிட்டல் பொருளாதாரத்தின் வளர்ச்சி ஆகியவை துவாங்கு சையத் சிராஜுதீனுடன் விவாதிக்கப்பட்ட தலைப்புகளில் அடங்கும் என்றார்.

துவாங்கு ராஜா பெர்லிஸ் இணைப்பில் மட்டுமல்ல, டிஜிட்டல் பொருளாதாரத்தின் அடிப்படையில் பெர்லிஸின் முன்னேற்றத்திலும் மிகவும் ஆர்வமாக இருந்தார் என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here