221 மில்லியன் மதிப்பிலான போதை மாத்திரைகள் பறிமுதல்

கிள்ளான்:  சவூதி சகாக்கள் வழங்கிய தகவல்களின் பேரில், மலேசிய காவல்துறையினர் RM221mil மதிப்புள்ள போதைப்பொருளை பறிமுதல் செய்தனர்.

கேப்டகன் மருந்து பொதுவாக மத்திய கிழக்கில் பயங்கரவாதிகளுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. போர்ட் கிள்ளானில் ஒரு கொள்கலனுக்குள் அலுமினிய கதவு நீரூற்றுகளின் பெட்டிகளில் இந்த மில்லியன் கணக்கான மாத்திரைகள் மறைத்து வைக்கப்பட்டன.

புக்கிட் அமான் போதைப்பொருள் குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறை இயக்குநர் டத்தோ ராசாருடின் ஹுசைன் நேற்று ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில், திங்களன்று நடந்த தாக்குதலைத் தொடர்ந்து கைப்பற்றப்பட்டதை எடுத்துரைத்தார்.

இங்குள்ள குழி நிறுத்தத்தைத் தொடர்ந்து இந்த மருந்துகள் வேறொரு நாட்டிற்கு வழங்கப்பட வேண்டும். சவூதி அரேபியாவின் போதைப்பொருள் கட்டுப்பாட்டு பொது இயக்குநரகத்துடன் முன்பே கூடிவந்த உளவுத்துறை ஞாயிற்றுக்கிழமை வெஸ்ட்போர்ட்டில் கப்பல் மற்றும் கொள்கலனை அடையாளம் காண உதவியது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here