ஊழியர்கள் தடுப்பூசி போட்டு கொள்ள விடுமுறை?

கோலாலம்பூர்: கோவிட் -19 தடுப்பூசி போட்டு கொள்ள முதலாளிகள் தங்கள் ஊழியர்களுக்கு விடுப்பு வழங்குவதை மனிதவள அமைச்சகம் ஏற்றுக்கொள்கிறது.

அதன் விவகாரம் மலேசியர்களுக்கு தடுப்பூசி போட நம்பிக்கையை அளிக்கும் என்று அதன் அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  எம். சரவணன் கூறினார். இருப்பினும், விடுப்பு வழங்குவது முதலாளியைப் பொறுத்தது, ஏனெனில் ஒரே நாளில் அரசாங்கம் ஒரு சிறப்பு விடுமுறையை அறிவிக்க முடியாது என்று அவர் கூறினார்.

சமூக பாதுகாப்பு அமைப்பு (சொக்ஸோ) வழங்கும் செயல்பாட்டு தகவமைப்பு ஆடைகளை அறிமுகப்படுத்திய பின்னர் ஒரு ஊடக மாநாட்டில் சரவணன் இதனைத் தெரிவித்தார்.

அண்மையில், தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டத்தின் ஒருங்கிணைப்பு அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன், மனித வள அமைச்சகத்துடன் கோவிட் -19 தடுப்பூசி விநியோக அணுகல் உத்தரவாத சிறப்புக் குழுவின் (ஜே.கே.ஜே.வி) கூட்டத்தில் பல பரிந்துரைகள் எழுப்பப்பட்டதாகக் கூறினார். அவற்றில் ஒரு அழைப்பு இருந்தது முதலாளிகள் தங்கள் தடுப்பூசி போட்டு கொள்ளும் ஊழியர்களுக்கு விடுப்பு வழங்க வேண்டும். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here