கொச்சினுக்கு செல்ல வேண்டிய கொள்கலனில் ஏற்பட்ட தீ – 4 ஆவது நாளாக அணைக்க முயற்சி

கிள்ளான்: நான்கு நாட்களுக்கும் மேலாக எரிந்து கொண்டிருக்கும் ஒரு சரக்குக் கப்பலில் தீயை அணைப்பதற்கான முயற்சிகள் இன்னும் நடந்து வருகின்றன.

சிங்கப்பூரில் பதிவுசெய்யப்பட்ட Interasia Catalyst புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 7) அதன் துறைமுகத்தில் அடுக்கப்பட்ட பல கொள்கலன்களில் இருந்து புகை கண்டுபிடிக்கப்பட்டதை அடுத்து மீண்டும் துறைமுகத்திற்கு உத்தரவிடப்பட்டது.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குனர் நோராசம் காமிஸ் கூறுகையில், நடவடிக்கைகள் இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கின்றன. ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 11) காலை 11 மணி நிலவரப்படி, 11 கொள்கலன்களில் ஆறு இடங்களில் தீயணைப்பு வீரர்கள் தீயை அணைத்துள்ளனர்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் நூலுக்கான மூலப்பொருட்களை எடுத்துச் செல்லும் இரண்டு கொள்கலன்களிலும், ஒரு பிளாஸ்டிக் பிசின் சுமந்து செல்வதிலும் கவனம் செலுத்துகின்றனர் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தார்.

சோடியம் கார்பனேட் பெராக்ஸிஹைட்ரேட் நிரப்பப்பட்ட சில கொள்கலன்களை குளிர்விக்க டக்போட்கள் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளன என்றார்.

தீ விபத்தில் அவர்கள் பல சவால்களையும் ஆபத்துகளையும் எதிர்கொண்டு வருவதாக நோராசாம் கூறினார்.

எங்கள் பணியாளர்கள் கொள்கலன்களுக்கு இடையில் இறுக்கமான இடங்களில் பணிபுரிகின்றனர். ஐந்து அடுக்குகள் வரை ஒன்றோடு ஒன்று அடுக்கி வைக்கப்பட்டுள்ளன. அதற்கு மேல், இந்த கொள்கலன்களில் என்ன இருக்கிறது என்பது எங்களுக்குத் தெரியாது, அவற்றைத் திறப்பதற்கு முன்பு அனுமதி பெறப்பட வேண்டும்.

நாங்கள் ஒரு மொழி தடையை எதிர்கொள்கிறோம், ஏனெனில் பெரும்பாலான குழுவினர் ஆங்கிலத்தில் சரளமாக இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

போர்ட் கிளாங்கிலிருந்து கொச்சினுக்குச் செல்லும் கொள்கலன் கப்பல் அதன் டெக்கில் அடுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த பல கொள்கலன்களிலிருந்து புகை வருவதைக் கண்டறிந்ததைத் தொடர்ந்து துறைமுகத்திற்குத் திரும்ப உத்தரவிடப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

மலேசிய கடல்சார் துறை, மத்திய பிரதேசம் கடல்சார் அலுவலகத்தில் Interasia Catalyst ஏற்பட்ட விபத்து குறித்து தகவல் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here